Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Ngocson

Junior
Reactions
47
MR
0.645
1.2 ron, đem mua 1 li cafe vỉa hè mất khoảng 1 ron, thì còn 0.2
để xem mua được thứ gì với 0.2 ron nữa ko ta

- - - Updated - - -

uống sữa rồi có được uống cf nữa ko nhỉ?

sữa thì 1 ngày đc uống 1 ly, cf thì không giới hạn bạn nhé

tammy

Member
Hot Girl
Reactions
955
MR
0.078
Chat with me via Yahoo Messenger
Romania sáng nay m mua 10 tờ báo đều 0.01 hết mà :P
chịu khó đảo qua đảo lại là thấy

bạn tính hộ m với nhé
10 tờ báo + 1 ly sữa cc + 1 cf cấp thấp được 9 Energy, vậy là m bắt đầu fight với 10 ene

- - - Updated - - -

sữa thì 1 ngày đc uống 1 ly, cf thì không giới hạn bạn nhé
Cho m công thức tính tiền thu được sau mỗi lượt fight với
để itnhs xem nếu mua thêm 1 cf cấp thấp thì có lãi hơn là ko mua ko

tybo520

Junior
Reactions
39
MR
0.000
Mình đang thắc mắc về tax đây.

Tax cho master là 10%
Tax cho Goverment hình như là ~6.6% thì phải tùy vào eng của mình hay là số tiền kiếm đc í =.=

@ngocson: thế cruisine thì có giới hạn số lượng ko bạn? hay chỉ giới hạn time thôi?

dựa theo bảng tính này

docs.google.com/file/d/0Byt2M_ouUKGfcjhwMUdZSVE1NVE/edit

nếu bỏ ra 1.5 ron mua 8 ene, thì lãi 2.26 ron, thu về 3.76 ron
nếu bỏ 2.5 ron mua 9 ene, thì chỉ lãi 1.6 ene nhưng lại thu về tới 4.17 ron

Ta đang cần tăng doanh thu, vậy thì nên chọn cách thứ 2

- - - Updated - - -

@tybo520: bạn xem bảng tính đi
thuế tổng cộng là 25%

Ráng nương theo server time mà mua thêm cruisine đi kìa, 15:15 và 21:15 thì mua cái high í, có 1,49 và được 5eng + 5eng từ 1.18 RON của sữa thì đc 10 Eng và thêm 0.1 RON mua 3eng từ báo thì có 14eng tha hồ có tiền :D

Đang theo đuổi Itali mà nó chưa phải là nước phát triển :D nên đang rầu ^^

Mà trong mấy cái item như clothes rùi food như wine hay cheese nó có cái kí hiệu +% ở dưới giá là gì vậy ta :|

Last edited by a moderator:

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ráng nương theo server time mà mua thêm cruisine đi kìa, 15:15 và 21:15 thì mua cái high í, có 1,49 và được 5eng + 5eng từ 1.18 RON của sữa thì đc 10 Eng và thêm 0.1 RON mua 3eng từ báo thì có 14eng tha hồ có tiền :D

Mà trong mấy cái item như clothes rùi food như wine hay cheese nó có cái kí hiệu +% ở dưới giá là gì vậy ta :|

cheese thì chỉ đc bán ở thị trường nội địa. VN ko có nên tớ cũng ko biết.

Cuisine 1.49 và sữa 1.18 thì còn có 0.03 ron => mua được 3 tờ báo thôi
nếu vậy thì cứ mua cuisine, sữa và 3 tờ báo, xong đi fight 1 trận lấy tiền mua tiếp 7 tờ báo nữa. Rồi fight nốt

Vậy là tối đa hóa doanh thu

chơi cái gì cũng cần tool tự chiến thì khác gì treo máy nhỉ :D bạn cứ dùng auto click ý, set time hợp lý tí là ok ngay :3

@All: facebook.com/pages/Marketgloryvietnam/553262398073846 mọi người vào đây chơi nhé :D
Night ơi hỗ trợ face nhé!

nếu như vậy thì bọn nó dẹp tiệm rùi bạn à :3 làm như bạn thì thằng nào nó reg 30 40acc rùi treo đấy auto click thì nó đã giàu rồi :3 đừng quên vụ ban ip =))

belochoi

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
» Success!!
Each payment needs to be confirmed, please use the form below to confirm the transfer. For each Euro deposited in SC EUROSOFT SYSTEM SRL's accounts we will deposit virtual EURO in your account on MARKET GLORY

mình dep 10 E = 13 paypal rồi mà vẫn chưa thấy E nhỉ ..

ok cuối cùng cũng thấy E ...

Thì ta fake ip thôi, đừng đặt tên clone giống nhau là được!

fake IP để coi :-?. Cứ cho là mỗi quốc gia 1 con ref đi ta tạo cỡ 30 con ref của 30 quốc gia tức là ta có đến 30 loại tiền tệ khác nhau và để xài đc thì mỗi loại tiền nhận từ 1 ref phải đủ đổi ra 1 gold. Và mình chỉ nhận đc 10% từ mỗi ref. Và mỗi trận fight thì kéo dài 10 phút 1 ngày có 10 trận. Nếu chỉ fight chùa tức là ko mua báo - ko tăng năng lượng (có loại auto nào tự tìm báo mua và sữa để uống thì tuyệt nhỉ =))) thì bạn cứ tính xem bao lâu mình sẽ đc pay :m066:. ĐÓ là chưa kể hiện tại thì những cộng đồng nghèo hơn VN là đa số. Với lại ref bạn tạo chỉ tồn tại 100 ngày. Sau 100 ngày cần có 0.8 EU để gia hạn cho 1 ref. Điều này đồng nghĩa là sau 100 ngày bạn ăn của ref nhưng chưa đủ tiền mua 1 gold thì bạn vẫn ko nhận đc số tiền đó mà phải bỏ ra 0.8EU để duy trì cho mỗi ref nếu bạn ko muốn mọi thứ mình làm trở thành công cốc :)).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week