Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Trước tiên ưu tiên những mặt hàng anh em đang sản xuất :D. Sau đó sẽ tiến hành giảm tất cả xuống.

Trước tiên ưu tiên những mặt hàng anh em đang sản xuất :D. Sau đó sẽ tiến hành giảm tất cả xuống.
Ông giảm dùm mấy cái này nữa với, hoặc ko thì cho tui biết giá thấp nhất của nó là bao nhiêu nhé :D: cotton, fabric,grape, leather

Chắc night nên làm 1 bảng thống kê thuế lên trang đầu đi.
grape : 0.125
cotton : 0.1
fabric : 0.225
leather : 0.15

2 ngày chỉ đc sửa 5 luật thôi.
quanmin sửa đc 5 luật nữa là 10.
trung bình 1 ngày chỉ đổi đc 5 luật.

2 ngày 5 luật cũng ko lo lắm, đa phần hàng sx ra thì lâu chứ mà đã bán rẻ trên global rồi thì tiêu thụ rất nhanh.

mai ông giảm cho tôi cái Knife và Grenada - cấp 1 xuống nhé.
Knife thì min là 0.1 gold
Grenada thì min 0.11 gold nhé :D

Có vẻ như anh otto đã nản với coffee VN, giờ ae có thống nhất giảm giá lương xuống ko, bán sp sẽ lời nhiều hơn.

Giảm lương xuống đi tăng lương chỉ tổ tăng lạm phát.

đã đẩy giá lương về dưới 60 :D
Tính ra điểm productive cao ngất ngưỡng cũng có cái bá đạo của nó =))

Last edited:
Tui vừa mở cty sx cotton - chính phủ nào online giảm thuế cái này xuống dùm mình nhé ;)

cứ sản xuất đi nhưng chịu khó chờ 3 ngày nữa nhé. Vì 2 ngày nữa tớ mới sửa tiếp luật đc và 1 ngày để xác nhận luật.

đã đẩy giá lương về dưới 60 :D
Tính ra điểm productive cao ngất ngưỡng cũng có cái bá đạo của nó =))
locthiennguyen49 tried to make Newspapers for Tạp chí bò Sữa company, on 2013-09-02 15:38:41, with a productivity of 340.92 . The job never took place beacuse: This company has no resources left for this task .
Bác quá bá :(

Các đồng chí đừng có đẩy giá lên thằng otto nó mới sell 15 gold xong. Các đồng chí mà cứ đẩy lên thì em ko đẩy xuống đc đâu. Cứ set lương bằng thằng otto mà chung sống trong hòa bình đi :(. Đẩy lên thì chỉ thiệt cho các đồng chí thôi chứ thằng đại gia otto thì chẳng thiệt gì đâu. Còn ai muốn work cho công ty mình thì đến lúc cần work đẩy giá cao hơn nó 1 đơn vị rồi work. Work xong thì đẩy giá lại cho bằng thằng otto. Nó mở đến 11 jop lận. Với những ai đang chơi mình khuyến khích up gói 100 exp với giá 20 euro (gói này mỗi người chỉ mua đc 1 lần duy nhất thôi). Chứ đừng trông mong vào cái điểm exp nó cho 0.7 hàng ngày. Vì với điểm này thì điểm exp các bạn ko bao h vượt quá con số 370. Mà để đạt đc con số 370 thì theo mình tính ít nhất cũng phải 2 năm nhé (vì mỗi ngày nó - 0.2%).

Last edited:
Làm trong Government còn đc nhận lương hàng tuần nhé, mình nghĩ đấy là lúc cần 25E như trong Arena đấy, chắc tuần thứ 2 tuần sau các bạn sẽ có tháng lương đầu tiên, ko biết đc bao nhiêu nhỉ, phụ thuộc hoàn toàn vào mức đóng góp vào Government tax mỗi khi Work và Fight của người dân :D

Làm trong Government còn đc nhận lương hàng tuần nhé, mình nghĩ đấy là lúc cần 25E như trong Arena đấy, chắc tuần thứ 2 tuần sau các bạn sẽ có tháng lương đầu tiên, ko biết đc bao nhiêu nhỉ, phụ thuộc hoàn toàn vào mức đóng góp vào Government tax mỗi khi Work và Fight của người dân :D

Lương chính phủ VN thì bèo bọt lắm =)). Muốn giàu thì phải "ăn" nhưng khổ nỗi trong game này chẳng ai cho "ăn" =))

You bought 11 buc of Protection glasses from Chúa ban phước cho chúng tôi công ty company, at a price of 2.2 VND each

Dkm ấn nhầm nút , thành mẹ ra 11 cái :) mất toi 24vnd rồi

hehe các bác VN ta giống nhau ghê. Lên làm quan chức 1 phát là phải làm sao : "để mình đạt đc lợi nhuận lớn nhất". Giống theo kiểu "xã hội tư bản" nhưng còn hơn nữa là vì " vừa làm quan, vừa làm doanh nghiệp".... Và cái câu giống nhau y hệt là "chống lạm phát" , giúp đồng tiền có giá hơn?? ........
Nhưng thật sự thì chỉ có các bác là có lợi , còn anh em công nhân đi làm việc thì luơng bị giảm thì thu nhập thấp hơn chứ chẳng thấy cái lợi lộc gì ....
Nói chung là "SAI LẦM KHI CHO MẤY ÔNG VN LÀM QUAN" . .....

Cái này cũng ko mất nhiều thgian lắm đâu bạn, 1 ngày fight 10 trận mỗi trận 10', vào lệnh fighting rồi vứt đó làm việc khác, xong click cho nó làm việc, lúc đầu chỉ có thế, sau này hoặc đầu tư mở công ty luôn thì chắc thêm 1 - 2 công đoạn nữa thôi :D

Tiện thể bác cho em hỏi, mở công ty có kiếm lời đc ko? em có hơn 10 vàng mà ko biết để làm gì đây

hehe các bác VN ta giống nhau ghê. Lên làm quan chức 1 phát là phải làm sao : "để mình đạt đc lợi nhuận lớn nhất". Giống theo kiểu "xã hội tư bản" nhưng còn hơn nữa là vì " vừa làm quan, vừa làm doanh nghiệp".... Và cái câu giống nhau y hệt là "chống lạm phát" , giúp đồng tiền có giá hơn?? ........
Nhưng thật sự thì chỉ có các bác là có lợi , còn anh em công nhân đi làm việc thì luơng bị giảm thì thu nhập thấp hơn chứ chẳng thấy cái lợi lộc gì ....
Nói chung là "SAI LẦM KHI CHO MẤY ÔNG VN LÀM QUAN" . .....

mình nghĩ là công bằng mà. Ai đầu tư thì quyền lợi của người đó phải cao hơn người chơi free chứ. Với lại ko có ai mở công ty thì làm sao các bạn có việc làm. Trong khi lương tăng sản phẩm làm ra cũng tăng theo và giá vàng cũng sẽ tăng theo cứ vậy thì thử hỏi bạn kiếm đc 100 vnd 1 ngày trong khi giá vàng lên tới 1000 vnd/gold thì việc bạn kiếm đc nhiều tiền để làm gì ???

Tham khảo ý kiến mọi người :D :
nếu mình đẩy fight lên 1k và work lên 5k có ai đồng ý ko ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week