[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
còn 3aac k reset lun, có ai như mình k nhỉ, làm het cảm hứng cạp..:binhsua85:

Mega dạo này load chán quá hình mãi không lên đã thế còn bị ban 5p vì tội ko chịu gõ :binhsua75:

REF đã về.....................

Ref đã về nhe bà con !...................

tình hình Pay có vẻ rắc rối nhỉ các bác, e newbie mới chuyển từ KL sang gõ đc 2 ngày thấy đỡ mệt hơn KL nhiều :binhsua72:, gõ thử 1 tuần xem tình hình sao :binhsua72:

từ lúc nó thay đổi cơ chế 1 tí thấy nó load chậm quá:binhsua85:. tiền tuần trước thì chả về. Load thì chậm - pay thì ko. Chết đói với MEGA quá:binhsua04:

tình hình Pay có vẻ rắc rối nhỉ các bác, e newbie mới chuyển từ KL sang gõ đc 2 ngày thấy đỡ mệt hơn KL nhiều :binhsua72:, gõ thử 1 tuần xem tình hình sao :binhsua72:

rắc rối chỗ nào nhỉ :-s,3$ là pay thôi :-s

Hồi trước mình đăng ký và cheat ref như hướng dẫn, sau mình bỏ 1 tg, giờ các bác cho mình hỏi gõ tiếp nó vẫn pay về 1 LR chứ??? :binhsua04: dĩ nhiên là chỉ có acc ref mới chung LR thôi chứ acc chủ là LR khác

tình hình reg acc thế nào rồi ae, có còn cho chung LR nữa hok? ai zo chỉ giúp phát!:binhsua85:

Hồi trước mình đăng ký và cheat ref như hướng dẫn, sau mình bỏ 1 tg, giờ các bác cho mình hỏi gõ tiếp nó vẫn pay về 1 LR chứ??? :binhsua04: dĩ nhiên là chỉ có acc ref mới chung LR thôi chứ acc chủ là LR khác

Bác cứ gõ đủ min pay đi, nó sẽ pay về 1 LR, yên tâm mà gõ nhé. :)

tình hình reg acc thế nào rồi ae, có còn cho chung LR nữa hok? ai zo chỉ giúp phát!:binhsua85:
Giờ mega lại cho reg acc chung 1 LR tiếp rùi cậu.

có ai bị hiện tượng load ko ra hình ảnh ko :binhsua04:. log in ngồi chơi chả thấy cái hình ảnh nào:binhsua85:

Mr

hôm nay nó lại giở chứng rồi:binhsua85:. Khi nào load đc thì bảo mình với nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week