[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
khi nào làm được thì mọi người hô lên để vào chiến nhé:binhsua83:

Server Mega bị sao ấy , khiến mình bị kick/rule tới tấp. Còn server Protypers làm ngon lành.

cạp cũng tốt, cơ mà tuần trước còn 3acc chẵng thấy reset gì cả, có ai cùng cảnh ngộ k nhỉ.....................

cạp cũng tốt, cơ mà tuần trước còn 3acc chẵng thấy reset gì cả, có ai cùng cảnh ngộ k nhỉ.....................

3 acc là còn sướng đó. mình gần 10 nè:binhsua45:. Tuần này chết đói.:binhsua51:

thi thoảng thấy mọi người vẫn bị. MÌnh lần đầu tiền. Mà ôm 1 đống luôn:binhsua53:

mấy acc k chịu reset có nên cạp tiếp k nhĩ..........

thi thoảng thấy mọi người vẫn bị. MÌnh lần đầu tiền. Mà ôm 1 đống luôn:binhsua53:
bạn vào kiểm tra lại mấy acc k reset đi, nó itnhs thế nào mà mỗi acc mất 1 it nên k đủ min pay

bạn vào kiểm tra lại mấy acc k reset đi, nó itnhs thế nào mà mỗi acc mất 1 it nên k đủ min pay

acc nào cũng >3$ hết:binhsua123:. MÌnh cạp tiếp vào acc chưa pay. Gõ đúng rules thì sợ gì:binhsua119:

log 2 acc thì captcha ra chậm quá, mà 3 4 acc thì nó lại ra cùng 1 lúc ko gõ kịp trong 15s làm sao nhỉ các bác

log 2 acc thì captcha ra chậm quá, mà 3 4 acc thì nó lại ra cùng 1 lúc ko gõ kịp trong 15s làm sao nhỉ các bác

Còn phải làm sao nữa, đành chịu thôi! 1 là chậm , 2 là ăn đá.

Của mình 3 acc cũng bị vậy đó !
Hay là nó trừ đì code gõ sai?

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96