[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Sao mega thứ 3 rùi mà vẫn load chậm thế nhỉ, ai gõ soft nào được quá sp 25 ko?

tien về hết chưa các bác, em còn 3acc chưa thấy reset lun, chẵng hỉu thằng này làm ăn thế nào.....

Mega làm việc sao vậy? Rõ ràng là minh đã đủ minpay vậy mà nó nói là chưa đủ.

giờ nó có pay PP nưẫ đâu bạn. mà bạn đủ tiền sau khi nó cập nhật thì pay sao. Tiền này tuần sau nó trả:binhsua02:

giờ nó có pay PP nưẫ đâu bạn. mà bạn đủ tiền sau khi nó cập nhật thì pay sao. Tiền này tuần sau nó trả:binhsua02:

Paypal Payment hoạt động lại rồi

Our PayPal account has been restored. Which means we can now send your upcoming payment (August 08, 2012) on time without any delay, like we always do

Cậu nào có sử dụng soft vina cho tớ hỏi sao mà mega đã load code nhưng trên soft thì không thấy code đâu hết, đây là hình Untitled.jpg

Cậu nào có sử dụng soft vina cho tớ hỏi sao mà mega đã load code nhưng trên soft thì không thấy code đâu hết, đây là hình View attachment 15000
Hình hơi nhỏ chịu khó phóng to lên dùm tớ :)

Paypal Payment hoạt động lại rồi
thế à. MÌnh ko pay về PP nên ko quan tâm lắm :). Thấy trước mấy người nói PP nó limit nên ko pay về PP nữa nên biết thế:binhsua10:

Chọt cũng được mà tắt bật lại cũng được. Mỗi lần reset lại modern là IP đã thay đổi rồi đó! Miễn sao mỗi lần ref ko trùng IP nhau là đc :)
Cứ mỗi 1 lần tạo 1acc là rs modem hả bác?Khi ref xong mà gõ = soft trên 1 IP có sao ko bác?
Em newbie chưa biết nên bác thông cảm nha.Tại tuần này bị ban mất 2 njk ko cheat chiết j cả :(.Cứ thế này đói mất.
Mong bác và mọi người trả lời và chia sẻ cho e chút kinh nghiệm.
Thanks all

Cứ mỗi 1 lần tạo 1acc là rs modem hả bác?Khi ref xong mà gõ = soft trên 1 IP có sao ko bác?
Em newbie chưa biết nên bác thông cảm nha.Tại tuần này bị ban mất 2 njk ko cheat chiết j cả :(.Cứ thế này đói mất.
Mong bác và mọi người trả lời và chia sẻ cho e chút kinh nghiệm.
Thanks all

Chỉ cần ip của acc chủ và acc ref không trùng nhau là được. Tạo acc chủ xong->rs modem->tạo bao nhiêu acc ref cũng được. Hạn chế log acc chủ chung ip với acc ref cho chắc ăn.

Id thì k rs, tiền về thì thiếu:m127:

về hết 1 lượt rồi, tiền làm và cả tiền ref luôn,!:binhsua15: hò dô ta nào, kéo capt t lại kiếm tiền, haha:binhsua15:

hic hic ảm đạm quá . đây đã từng 1 thời là 1 nơi mà phải lên Ver liên tục mà h sao lại ra nông nỗi này . :binhsua12:

:binhsua85::binhsua85: tất cả là tại thằng Admin mega :binhsua23:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week