Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.

nguoibian12

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Nhìn chung lại mấy cái trang nước ngoài này chỉ được cái bóc lột thôi chứ hay ho gì, ko bóc lột kiều này cũng xài kiểu khác, nó trả tiền rẻ mạt, coi mình ko ra cái gì hết. Kolo chẳng hạn 0.5$/1000 code, chỉ có mấy nước nghèo nàn như VN mới làm cho mấy thằng này, chứ ở phương Tây 1$/1h ko biết có ai làm ko. Cho nên hỏi sao ko cheat tụi nó, thực chất cũng là do tụi nó bóc lột quá thôi.

vocongduc

Legendary
Reactions
1,434
MR
0.545
$75.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Nhìn chung lại mấy cái trang nước ngoài này chỉ được cái bóc lột thôi chứ hay ho gì, ko bóc lột kiều này cũng xài kiểu khác, nó trả tiền rẻ mạt, coi mình ko ra cái gì hết. Kolo chẳng hạn 0.5$/1000 code, chỉ có mấy nước nghèo nàn như VN mới làm cho mấy thằng này, chứ ở phương Tây 1$/1h ko biết có ai làm ko. Cho nên hỏi sao ko cheat tụi nó, thực chất cũng là do tụi nó bóc lột quá thôi.
bọn này thử trả 5$/1000 cap thử anh em chúng ta có làm đàng hoàng cho chúng không? cứ cheat nhiều vào các bác!

kayv

Junior
Reactions
51
MR
0.000
:)) có mấy bạn cũng khí thế kêu nó ko trả thì request nó nó trả cho ngay :)) Hỏi cách request thì không trả lời =) Hài . Thế có bác kêu QUẢNG CÁO CHO NÓ KHÔNG ĐÚNG À ? MÌnh nói thật ai biết cách request nó THÌ CHỈ HỘ mình xem thử cách mình làm có đúng ko ?

THÌ BÂY GIỜ :| TUI ĐÃ HỎI AI BIẾT CÁCH REQUEST CHUẨN THÌ POST LÊN TUI BIẾT TUI ĐI REQUEST NC với THẰNG ADMIN :| CÓ CÁI CÁCH REQUEST THÔI AI TO MỒM KÊU PAY KO ĐC REQUEST THÌ NÓI CÁCH REQUEST ĐI :| LÊN NC THẲNG VỚI THẰNG ADMIN LUÔN :| CÀNG NHỊN CÀNG LẤN , KHông CHỊU ĐƯỢC :|

holyview

Senior
Reactions
84
MR
0.002
[
3 $ thì pay chậm , mà oánh nhiều nó chỉ trả khoảng 70 % thôi =))
Đó cái giá của rate cao đó bạn,bao giờ nó cũng gối đầu để trả cho người trước đó mà,chứ thử nghĩ nó trả ~1.5$/1000code thì nó lời chẳng bao nhiêu nên có nhiều chiêu lắm như ban vĩnh viến dễ bị lắm,kick out liên tục mặc dù gõ đúng,3$ trở lên mới trả tiền,rùi v.v và v.v.vv.v..v

THÌ BÂY GIỜ :| TUI ĐÃ HỎI AI BIẾT CÁCH REQUEST CHUẨN THÌ POST LÊN TUI BIẾT TUI ĐI REQUEST NC với THẰNG ADMIN :| CÓ CÁI CÁCH REQUEST THÔI AI TO MỒM KÊU PAY KO ĐC REQUEST THÌ NÓI CÁCH REQUEST ĐI :| LÊN NC THẲNG VỚI THẰNG ADMIN LUÔN :| CÀNG NHỊN CÀNG LẤN , KHông CHỊU ĐƯỢC :|

đây mail của admin đây,[email protected]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week