Mình vô dụng và hèn nhát quá các bạn ơi T_T!

thì lâu rồi ko khóc nay khóc 1 bửa cho trẻ con lại cũng dc :m146: Thà khóc mà thấy mình còn yêu đuối rồi tạm dừng lại và suy nghĩ còn ko khóc rồi cứ đâm đầu vào những nơi mình ko biết dc đó là gì

Cười lên đi, Mặt Trời còn đó thì còn cách giải quyết. Biết đâu vào 1 ngày nắng hạn, 2 người có thể làm lại để đón 1 mùa xanh tươid . Tình yêu có thể F5 liên tục mà. Cái quan trọng là tấm lòng của bác . bác yêu và vì t.c đó mà khổ -> chứng tỏ bác rất thật lòng. Cái gì xuất phát từ con tim sẽ đi đến con tim. Mong sever của cô ấy không bảo trì.

Chà toàn dùng những từ ngữ ẩn dụ đầy bóng và gió! thiệt tình nếu mà server đang bảo trì thì mình còn cố gắng vào mà sửa, nếu vi mạnh bị chạm thì mình cũng xi dc thay. Nhưng tiếc rằng CPU đã chết thì làm gì cũng vô nghĩa :m146:

Tình yêu là thứ gì mà lại có sức hủy diệt mạnh như vậy. Mình cũng đang trải qua cảm giác giống bạn. Mình đã từng là người rất mạnh mẽ, không gì có thể đánh gục được mình, chuyện tình cảm qua đi rồi lại đến, mình k lưu luyến hay hối tiếc bao giờ. Vậy mà có lúc mình lại tuyệt vọng và buồn nhiều lắm, con tim như bị bóp nghẹt, đừng ai nói đàn ông k được khóc, hãy khóc theo cách của đàn ông. Chúc bạn sớm thoát khỏi cảm giác tồi tệ này. Mình cũng k biết nói gì hơn nữa

Max cũng có lúc như cậu, nhưng thôi, mọi chuyện rồi cũng sẽ qua ;) , đừng luyến tíc ng` cũ, có trở lại cũng ko bền đâu. Thân

con trai không phải ko khóc mà là không nên khóc rồi cho bàn dân thiên hạ biết mình khóc, đôi khi 1 dòng chữ cũng gây xúc động, chứ không phải cứ ừ ta đây yếu đuối ta đây khóc , nghe nó khó đồng cảm sao sao ấy! Dù gì cũng chúc cậu vượt qua thời gian này!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week