Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Các pro cho mình hỏi một chút..tình hình là mình đang công tác vùng xa chưa có điều kiện làm visa ngay bây giờ, chưa verify visa vào paypal được, mình đang rất cần để có người chuyển tiền vào paypal cho mình gấp liệu chưa có visa như vậy paypal có cho các giao dịch chuyển tiền vào không các bạn nhỉ (chưa cần rút ra ngay)....Mong các pro giúp đỡ gấp mình đang rất cần?( để đến khi về nhà làm được visa và Verify cho paypal thì lỡ hết)

mình có 1 thắc mắc, thẻ visa mình dùng veri PP có thời hạn sử dụng đến năm 2018. Thế nếu thẻ visa đó hết hạn đổi thẻ khác thì phải veri lại PP àhh?

Các pro cho mình hỏi một chút..tình hình là mình đang công tác vùng xa chưa có điều kiện làm visa ngay bây giờ, chưa verify visa vào paypal được, mình đang rất cần để có người chuyển tiền vào paypal cho mình gấp liệu chưa có visa như vậy paypal có cho các giao dịch chuyển tiền vào không các bạn nhỉ (chưa cần rút ra ngay)....Mong các pro giúp đỡ gấp mình đang rất cần?( để đến khi về nhà làm được visa và Verify cho paypal thì lỡ hết)

Có bạn à, unver vẫn nhận $ bình thường nhé :D

["Suzune, post: 2840567, member: 52754"]mình có 1 thắc mắc, thẻ visa mình dùng veri PP có thời hạn sử dụng đến năm 2018. Thế nếu thẻ visa đó hết hạn đổi thẻ khác
thì phải veri lại PP àhh?

Không cần bạn nhé, tk bạn vẫn ver bình thường :D

mình có 1 thắc mắc, thẻ visa mình dùng veri PP có thời hạn sử dụng đến năm 2018. Thế nếu thẻ visa đó hết hạn đổi thẻ khác thì phải veri lại PP àhh?
mình nhớ là PP nó có mail thông báo thẻ Visa sắp hết hạn.
Mình đi đổi thẻ mới khác, hình như sau rồi có update lại năm trong PP

Các pro cho mình hỏi khi verify paypal no bao lỗi này là sao ạ....
Confirm your credit/debit card to get Verified
Warning Message

The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience.
Cho mình hỏi thêm nữa là nếu mình muốn chuyển tiền từ paypal về Visa debit của acb ấy.. thì tiền là tiền $ hay bắt buộc mình phải exchane $ qua VNĐ rồi mơi chuyển...Nếu không chuyển $ được thì lõm quá tỷ giá nó lỗ mất 500/1$ lận...
Mong các giúp đỡ nhé...

Last edited:
Các pro cho mình hỏi khi verify paypal no bao lỗi này là sao ạ....

Confirm your credit/debit card to get Verified

Warning Message

The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience.
lúc khác thử add lại xem. u dùng thẻ gì để verify thế

các bác cho em hỏi trc lập paypal em đánh tên linh tinh, giờ muốn sửa lại thì sửa như nào

Chào các bác, em muốn hỏi chút.

Em có 1 paypal US bán hàng trên amazon, acc sạch của em. Login bằng VPS.
Giờ em muốn chuyển tiền về Paypal VN loại personel, verify.

Có bị limit ko? và nên chuyển như nào cho an toàn nhất?

Các pro cho em hỏi về vấn đề nạp tiền từ visa vào tài khoản paypal.... Hình như không nạp tiền từ visa vào tài khoan paypal được phải không ạ...Vậy nếu em đặt một đơn hàng vượt quá số dư trong paypal thì nó có trừ tiền từ visa của mình không ạ...trong tài khoản visa vẫn đủ tiền để thanh toán hóa đơn...và đã verify vào paypal thành công

Mình có thắc mắc là
1/ Có thể rút tiền về ATM Vietinbank đc chưa ?
2/ Nếu đc thì phần swiffcode của Vietinbank là ICBVVNVX820 ( chi nhánh tại địa phương mình ) hay chỉ là ICBVVNVX ?
3/ Chỉ xài cái ATM thôi, mình không dùng visa để veri thì có ổn không ?

có cách nào thay mail chinh khong bạn. mình chơi game bị bọn nó hack .mình không biết .đăng nhập vào mail bị bon nó lấy ,mất mail luôn .t vân vào tk pay dk nhưng không vào mail dk .co thể thay tk pay khac với cùng 1 card đk ko vậy

Ai giúp em với..em đang mới làm cái paypal mà sao nó cứ tùm lum lên ấn get verfied thì nó hiện cái trang paypal nhập mật khẩu đúng r lại bảo k phải...xong chỗ kia limit giống gì ấy..ai giúp em với

Ai giúp em với..em đang mới làm cái paypal mà sao nó cứ tùm lum lên ấn get verfied thì nó hiện cái trang paypal nhập mật khẩu đúng r lại bảo k phải...xong chỗ kia limit giống gì ấy..ai giúp em với

cậu reg acc pp mới bị limit rồi bỏ acc đó đi!
reset modern xóa cookei chờ 4-5 tiếng gì đó rồi reg acc mới đi

Mọi người cho mình hỏi cái lỗi này thì phải làm sao
"The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue."

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back