Warning Scam Fake nick QuynhHa 0161001675353 Vo Thi Thanh Thao

Status
Not open for further replies.
mấy bạn thắc mắc tại sao scam biết chủ thớt có pp mà PM để scam, thì cũng đừng đổ cho Quynh Ha vì Quynh Ha là người nhận tin nhắn sau.

- 15h35 scam pm thớt hỏi mua PP
- Đồng thời lúc đó scam pm Quynh Ha. để giao dịch, và quan trọng nhất là scam kêu Quỳnh Hà vào 4rum để xác nhận. Nhưng mà xem ảnh thì có vẻ như đến 17h29 Quynh Ha mới onl và vào xác nhận.
Quỳnh Hà vào rep lại với nội dung: chứa email "[email protected]"

Vậy theo quan điểm cá nhân thì Quynh Ha nó chưa xác nhận gì với thớt hết -_-

Nói chung cần phải xem ảnh của cả 2 bên mới rõ được. Thớt thì không biết đã đưa full cái log chat trên 4rum chưa
Nói thế chẳng quá làm ăn kiểu nước đôi?
Không mua không bán post cái mail lên làm cái gì? Không mua không bán tự dưng post mail lên nhận tiền rồi đi chuyển vcb?

Nói là không xác nhận gì cả thì 100% là nói cùn bác ơi

Haizzz! Vừa chăn đc vụ ăn sáng cho sáng mai, cám ơn Bác có thông tin:
Tý mình sẽ up thông tin Scam

@QuynhHa
Bạn đã chat với ai ngoài 4rum? Bạn có nhận được 300$PP vào [email protected] không? Nếu có nhận, bạn đã thanh toán vào đâu?

Không mua không bán post cái mail lên làm cái gì? Không mua không bán tự dưng post mail lên nhận tiền rồi đi chuyển vcb?

xác nhận khi mà 1 bên đã cung cấp info, cho người mua.
Ví dụ
A vào mua đồ, lên 4rum xác nhận: Tao bán đồ email [email protected]
B mua đồ xác nhận : oke tao mua

Nhưng nếu B nó nói: Mua đồ của email [email protected] thì kết quả sẽ khác.

Haizzz! Vừa chăn đc vụ ăn sáng cho sáng mai, cám ơn Bác có thông tin:
Tý mình sẽ up thông tin Scam
thanh niên này cũng vừa pm mình:))

xác nhận khi mà 1 bên đã cung cấp info, cho người mua.
Ví dụ
A vào mua đồ, lên 4rum xác nhận: Tao bán đồ email [email protected]
B mua đồ xác nhận : oke tao mua

Nhưng nếu B nó nói: Mua đồ của email [email protected] thì kết quả sẽ khác.
bác ơi, e gửi vào info đã xác nhận qua 4rum nhé, và conver đã add thêm các mod vào đọc rồi

bác ơi, e gửi vào info đã xác nhận qua 4rum nhé, và conver đã add thêm các mod vào đọc rồi
:oops: ko phải mod cơ mà bác add vô hóng ké với

thì đó, cậu bảo cậu đã gửi info nhưng mình có thấy cậu chụp ảnh lên đâu, nếu đã gửi info thì cậu Win, còn như mấy cái ảnh bên trên thì cậu thua

Cái ảnh nói lên tất cả :)
ACE đừng phân tích nữa :D Đợi QuynhHa show đoạn chat với scam mà ko thấy :D 10h đêm rồi. :D Thấy comment mà ko biết ở phương trời nào :D

:oops: ko phải mod cơ mà bác add vô hóng ké với
lại 1 thanh niên muốn moi info, đã show hết rồi, cũng nói trên đó rồi, chả ai muốn public info của mình làm j, cực chẳng đã mới phải làm z

e cũng nghĩ thế đấy

Đợi bác Quỳnh hà vào cung cấp bằng chứng đối chứng là xong mà

Thấy topic này bác S-Mod có vẻ hơi nóng vội khi từ page 1 đã đặt giả thiết theo hướng có lợi cho ex, rồi đến những page sau vẫn cố giải thích như ex là 1 nạn nhân khi chưa đủ proof được post lên. Dù có thiện chí như thế nào cũng khuyên bác S-Mod khách quan mà suy xét một tí. Ở đây mình không có ý nói ex sai vì chưa đủ proof để chứng minh, chỉ muốn góp ý S-Mod nên đứng ở góc độ trung lập mà nhìn vấn đề.

Theo mình nghĩ trong thời gian chờ giải quyết thế này nên tạm thời band acc của đương sự lại chờ clone vô giải quyết.

GT 1: QuynhHa không scam thì không sao, có thể chờ.
GT 2: Nếu QuynhHa thực sự là scam thì trong lúc chờ 24h để giải quyết khiếu nại đó sẽ có thêm bao nhiêu ae bị cái nick + cái số tiền bảo hiểm đó lừa thêm để cuốn gói?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week