Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Theo mình tại sao bác xuanduc không làm theo dạng đăng nhập nhỉ..kiểu đăng nhập thì ngồi máy nào cũng OK...Chứ kiểu này không ổn cho lắm

rộ lên phong trào bán panel unlimited và panel mini soft xuanduc ak =))

bác đức chỉnh lại cái wpm đè xừ lên count r, e gõ đc 1026c mà nó hiện 102 :| mất số 6 :|

Ủa soft XD mới up bản mới hả anh em.

không....chỉ là đang bàn luận về hình thức thanh toán cũng như tạo key sao cho hợp lý ...vì có nhiều người dùng nhiều mạng mà mỗi mạng thì soff bắt 1 key..vì vậy bất tiện cho anh em thôi mà

ý là sao? nhà mình có mạng vnpt, wifi
h đang sài vnpt
vậy khi nào dùng wifi thì phải mua cái key khác á :binhsua32::binhsua32:

hic, tình hình là hôm qua chạy soft bình thường, hôm nay bật máy lên, nó xuất hiện code mới, và yêu cầu nhập key :| sao lại kỳ lạ vậy, ko lẽ là do modem bị tắt do mất điện, IP bị thay đổi, nên soft thành ra như cài máy mới ah :| key theo IP modem thì chết ah :((

hic, tình hình là hôm qua chạy soft bình thường, hôm nay bật máy lên, nó xuất hiện code mới, và yêu cầu nhập key :| sao lại kỳ lạ vậy, ko lẽ là do modem bị tắt do mất điện, IP bị thay đổi, nên soft thành ra như cài máy mới ah :| key theo IP modem thì chết ah :((
'\

her, có vụ này ak? ko phải mỗi lần tắt, bật cục modem là IP đã thay đổi rồi ak? trường hợp này thì chưa bị nhưng mà làm soft theo key thế này bắt đầu thấy hơi khó khăn rồi :binhsua80:, bạn XD chuyển qua hướng khác đi, pls

'\

her, có vụ này ak? ko phải mỗi lần tắt, bật cục modem là IP đã thay đổi rồi ak? trường hợp này thì chưa bị nhưng mà làm soft theo key thế này bắt đầu thấy hơi khó khăn rồi :binhsua80:, bạn XD chuyển qua hướng khác đi, pls

hic, đang cao hứng làm việc, tính thông đêm, thế mà thế này thì cu tèo rùi :( buồn quá,

Mấy lần mình cũng bị vậy, vì 1 lần mình xài 3G(3G có key khác) và 1 lần cấm sạc đt hoặc cấm USB vào máy sẽ ko đúng key, bỏ ra thì đúng

oh yeah ....đúng quá...thế bác xuanduc giải thích đi...hoặc đưa ra 1 cách tính key khác đi

ngày giờ trên máy đúng mà key nó báo vậy nè :|

Attachments

16.5 KB · Views: 53
Last edited by a moderator:
Không biết sao soft cứ thông báo image unavailable. Vào view xem lại thì thấy code vẫn bình thường.
Bạn xem lại dùm với ngồi gõ có tý mà gõ mấy chục cái dontsee thế này tăng pri lúc nào không biết :(

lỡ tay quăng cả folder chứa key đi r, và bjờ quay lại vs asian....
may mà vừa mua cái panel 2$ 5id :D

các bác cho em hỏi là trong soft khi mình click chuột phải vào acc thì ra mấy lựa chọn trong đó có check acc thế check acc có tác dụng gì vậy hả mấy bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week