Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.

thiemthang

Senior
Reactions
450
MR
0.000
Theo mình tại sao bác xuanduc không làm theo dạng đăng nhập nhỉ..kiểu đăng nhập thì ngồi máy nào cũng OK...Chứ kiểu này không ổn cho lắm

hieu230592

Hero
Reactions
426
MR
0.564
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
rộ lên phong trào bán panel unlimited và panel mini soft xuanduc ak =))

bác đức chỉnh lại cái wpm đè xừ lên count r, e gõ đc 1026c mà nó hiện 102 :| mất số 6 :|

không....chỉ là đang bàn luận về hình thức thanh toán cũng như tạo key sao cho hợp lý ...vì có nhiều người dùng nhiều mạng mà mỗi mạng thì soff bắt 1 key..vì vậy bất tiện cho anh em thôi mà

LitNa

Senior
Reactions
133
MR
0.000
ý là sao? nhà mình có mạng vnpt, wifi
h đang sài vnpt
vậy khi nào dùng wifi thì phải mua cái key khác á :binhsua32::binhsua32:

congnvct

Newbie
Reactions
4
MR
0.001
hic, tình hình là hôm qua chạy soft bình thường, hôm nay bật máy lên, nó xuất hiện code mới, và yêu cầu nhập key :| sao lại kỳ lạ vậy, ko lẽ là do modem bị tắt do mất điện, IP bị thay đổi, nên soft thành ra như cài máy mới ah :| key theo IP modem thì chết ah :((

hic, tình hình là hôm qua chạy soft bình thường, hôm nay bật máy lên, nó xuất hiện code mới, và yêu cầu nhập key :| sao lại kỳ lạ vậy, ko lẽ là do modem bị tắt do mất điện, IP bị thay đổi, nên soft thành ra như cài máy mới ah :| key theo IP modem thì chết ah :((
'\

her, có vụ này ak? ko phải mỗi lần tắt, bật cục modem là IP đã thay đổi rồi ak? trường hợp này thì chưa bị nhưng mà làm soft theo key thế này bắt đầu thấy hơi khó khăn rồi :binhsua80:, bạn XD chuyển qua hướng khác đi, pls

'\

her, có vụ này ak? ko phải mỗi lần tắt, bật cục modem là IP đã thay đổi rồi ak? trường hợp này thì chưa bị nhưng mà làm soft theo key thế này bắt đầu thấy hơi khó khăn rồi :binhsua80:, bạn XD chuyển qua hướng khác đi, pls

hic, đang cao hứng làm việc, tính thông đêm, thế mà thế này thì cu tèo rùi :( buồn quá,

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mấy lần mình cũng bị vậy, vì 1 lần mình xài 3G(3G có key khác) và 1 lần cấm sạc đt hoặc cấm USB vào máy sẽ ko đúng key, bỏ ra thì đúng

DeeCapT

Senior
Reactions
177
MR
0.000
Không biết sao soft cứ thông báo image unavailable. Vào view xem lại thì thấy code vẫn bình thường.
Bạn xem lại dùm với ngồi gõ có tý mà gõ mấy chục cái dontsee thế này tăng pri lúc nào không biết :(

45chip

Hero
Reactions
219
MR
0.048
các bác cho em hỏi là trong soft khi mình click chuột phải vào acc thì ra mấy lựa chọn trong đó có check acc thế check acc có tác dụng gì vậy hả mấy bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week

Most discussed of week