Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
có ai có số dt XD ko cho em cai.soft Pix hôm nay hết hạn rùi ma ko dể ý.ko bit làm cái gì nửa

xuanduc xem dùm mình lỗi này

Rất nhiều lần sau khi can't xong , khi ok gõ tiếp thì chỉ có 3 acc chạy , toàn bộ acc còn lại đều loading

Update bản mới cả pix và megatypers:
Pix + Megatypers:
- Giờ khi cant connect thì bên cột balance với pri (rate) sẽ hiện thông tin cụ thể về lỗi, nhằm tìm hiểu về lỗi loading của pix
- Dọn dẹp lại code, xóa bỏ 2 file .dll không cần thiết...
Megatypers: sửa lại một chút để fix lỗi một số bạn không chạy được soft
Pix: bản 1 khung chỉnh lại khung ảnh về kích thước ban đầu :D

Link: http://mediafire.com/xuanduc987

ủa gõ ko bị time out mà sao 2 cột pri với balance lại báo lỗi timeout vậy bác xuanduc ;;)

Pix + Megatypers:
- Giờ khi cant connect thì bên cột balance với pri (rate) sẽ hiện thông tin cụ thể về lỗi, nhằm tìm hiểu về lỗi loading của pix

Là do cái này, timeout có nghĩa là đợi server phản hồi quá lâu

Là do cái này, timeout có nghĩa là đợi server phản hồi quá lâu

Mà cái lỗi can't connect là do Server pix bị gì vậy ta... XĐ có thử nghiên cứu xem thử chưa... do băng thông thằng pix kém quá hay do đường truyền quốc tế... hay do thằng pix nó hạn chế cố tình đặt lệnh cho down trong vài chục giây nhỉ...

Soft mới quá good bác XD ơi. Có cái này, mọi người sẽ dễ nhận biết tình trạng ID trong khi gõ, bik đường mà xử lý sớm. Từ này khỏi phải vừa đánh vừa nơm nớp lo sợ bị ban lãng xẹt rồi. Thanks bác XD 1 phát :D

Có bác nào biết cách bỏ qua lỗi soft mega báo "No image, please refresh" mà không phải nhấn phím ESC. Nhấn ESC nhiều quá mega ban tội nghiệp em! Thanks các bác nhiều!

Pix + Megatypers:

lần sau down ở đầu trang đc ko bác đức

bác XD ơi.bác teamview giúp e 1 bữa với. tình hình là soft mega máy e toàn báo has stopped working thui ạ. mấy hôm trước e dùng soft asian vẫn đựợc. hôm nay cũng bị lỗi như soft của bác rồi. bác giúp e với :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

có bác nào pro về máy tình teamview giúp e với. sáng nay e vào soft mega asian làm bt, giờ vào nó thông báo : there is no connection or a new version is come. contact...... e update lại win thì mở ra giờ lại STOP WORKING........ soft XD e bị stop working từ trước ko làm được rùi. giờ asian cũng bị thế nữa. e phải làm thế nào ak. các bác giúp e với
Cái này là internet của bác hoặc win bị lỗi.Ko phải do soft

lần sau down ở đầu trang đc ko bác đức

bác ấy chỉ up topic cho mng biết chứ bt down chỉ cần vô trang đầu mà. đêy là link mediafire chính của bác ấy.

ai help với , tình trạng cứ gõ đúng 2 phút là bị time out hết , đã cài win , đổi mạng , vẫn bị như vậy , id thì ko bị ban , đây là lần đầu tiên gặp trường hợp này , 2 hôm nay cứ thế , gõ đc 2 phút là time out hết mặc dù web vào bt` , có ai bị như mình ko , gõ 7 id 1 sv pixtyper

Last edited by a moderator:
ai help với , tình trạng cứ gõ đúng 2 phút là bị time out hết , đã cài win , đổi mạng , vẫn bị như vậy , id thì ko bị ban , đây là lần đầu tiên gặp trường hợp này , 2 hôm nay cứ thế , gõ đc 2 phút là time out hết mặc dù web vào bt` , có ai bị như mình ko , gõ 7 id 1 sv pixtyper
chung số phận đây , u còn dc 2 phút , tui mới gõ có 1 phút là bị time out ah mặc dù vào web vẫn bt

---------- Post added at 06:25 PM ---------- Previous post was at 04:31 PM ----------

xuanduc xem dùm mình , tại sao cùng 1 thời điểm , log acc vào web load ầm ầm mà log vào soft toàn loading ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week