Sống mãi với nghề mmo liệu có thành công

cảm thấy đủ sức thì cứ thế mà làm thôi :D,theo em thì bác lên kiếm 1 công việc chính ở ngoài để kết hợp với mmo như thế sẽ an toàn hơn, như vậy mọi người xung quanh không thể nói gì được bác vì bác vẫn ra ngoài đi làm có công việc ỏn đinh, nếu hướng mmo của bác có vấn đề gì đó thì bác cũng vẫn có một khoản thu nhập ổn định .

ANDROID bạn ah...!!! mình nói là nếu ổn định... 1 năm 12 tháng chỉ cần 6 tháng nhận tiền là ngon rồi...! đỡ phải ra đường làm culi:(
Còn làm việc mình vẫn dành thời gian chở vợ đi ăn uống mua sắm các kiểu.....Cảm thấy rất rất hài lòng khi tham gia MMO (cái bụng hơi phệ tí thôi)
Bac lam android a, e co the hoi bac chut ve android dc ko a?

thèo mình thấy. cái gì làm giàu dk thì cứ làm. ít ra $=> VND có giá hơn. làm tháng 150$ vẫn ngon hơn công nhân lương tháng 3tr bạc. nào nhà trọ. chi phí sinh hoạt.... mình ở nhà vừa làm mẹ nấu cơm cho ăn. mỗi tội cảm thấy mình như bị tự kỉ ít tiếp xúc thành ra cứ như gà tam hoàng

Thớt đam mê vs mmo thì cứ tiếp tục theo đuổi. Nếu chưa pro thì tìm thêm công việc bên ngoài để trang trải tạm rồi tiếp tục học và làm mmo. Còn nói về mmo thì nó vô vàn lắm. Mmo là Make Money Online, là kiếm tiền online. Vậy làm gì mà cứ online ra $ thì có thể gọi là mmo. Mmo có rất nhiều mảng, ko chỉ là PTC, Offers,***,... mà còn Seo,ads, marketing,...

do lựa chọn hết, còn con đg nào cũng có đỉnh vinh quang hết
- Làm truyền thống thì cố gắng cày lên mấy chức ông nọ bà kia trong cty thì cũng tha hồ
- Làm tự doanh thì cày mở chuỗi cửa hàng hay nhượng quyền thì max giàu
- Làm MMO cũng rứa có những ông chuyên làm youtube partner thôi tiền cũng 3, 4 con số 0 hàng tháng video ra đều như phim truyền hình, ko thì affiliate, marketing... cũng bảnh tỏn. Còn thích hại não thì theo nghiệp đầu tư số mua bán tên miền, forex, poker đồ mà quất >> tiền cũng núi e-vơ-rét
- Còn mà thích chơi theo thời đại làm đa cấp, MLM thì cày lên thủ lĩnh, daimond này nọ có điều mãng này giờ đang búa rìu dư luận nhiều vì những thành phần xấu ảnh hưởng

Nói chung nếu chỉ tiền thôi thì con đường nào cũng có đỉnh cao, còn nếu theo mục tiêu bản thân thì cần lựa chọn kỹ, có cái này sẽ mất cái kia

Giảu sử là dân MMO rồi mà cho vào ngồi làm ở công sở theo khuôn khổ, mang áo sơ mi cà vạt, tôi nghĩ không anh nào chịu được, bức bối vô cùng:(

Tôi lmf mãi ,kiếm được rồi lại limit và repot
Có lẽ nó không phải nghề của mình thì phải

MMo theo mình có 2 hướng , nếu theo chính ( làm không lươn rắn hii ) ngày 1$ là cùng, theo tà /// ngày kiếm 100k$ còn có, Nhưng deo nhân nào at gắp quả đó, ông trời k sót ai đâu hehe :) ( theo MMO 6nam r , giờ bệnh tật , ko vk con,ko bạn bé............)
Bác thảm quá! Nhưng nếu theo 6 năm mà kết quả nt thì bác cần xem lại bản thân!Chúc bác may mắn và sức khỏe !

hi mình có vk và con rồi nhưng biến cả rồi ( nó bảo mình chỉ biết pc).
VKL !! Gấu mình cũng nói gần giống C thích vk 1 PC hơn :D ôm nó mãi

như e nè bác, giờ thu nhập cũng tương đối cao (50-100$/ngày) nhưng vẫn FA, buồn, sầu, chả thấy vui gì.
yêu em mẹ đi :( lâu lâu thông phát

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week