Sống mãi với nghề mmo liệu có thành công

Con ơi nhớ lấy câu này
1 năm ăn trộm bằng 5 năm làm

bây giờ thì đầu tư tiền làm vài cái site HYIP , PTC , Maxtri invest , Scam ngon ơ đầy tiền
bác trộm dỡ quá, người ta 1 đêm ăn trộm bằng 3 năm làm rồi :3

em mới 97 đang học 12 em thì em học không được giỏi nói thẳng ra là ngu :p nên chắc tạch ĐH cmnr :oops: lang thang trên mạng suốt, biết đến mmo và thấy thích nên đú đởn theo, vừa rồi em biết được cách chơi game flip của PV nên win tận 3k$ tưởng đâu có vốn đầu tư mấy site khác e hèm nó đổi hệ thống mà không biết :rolleyes: giờ thì trắng tay
chốt: tương lai mịt mù quá pro nào dắt em theo với :p:D:D

Last edited:
Mình đã theo MMO sang năm thứ 5, và hiện tại là: sáng + tối mmo ( ppd ), chiều từ 3h đến 7 giờ bán bánh xèo :D và đang có ý định nhảy vào công ty, thì thời gian sẽ là: sáng từ 7h đến 5h chiều là làm công ty, tối từ 7h đến 11h đêm là mmo :D. Làm mmo thì tự mình làm chủ thời gian, làm chủ ban thân, thích làm thì làm thích ngủ thì ngủ, làm công ty thì bị sếp chửi , sếp la, gò bó thời gian, thèm ngủ, ăn uống ko đủ chất, nhưng dù sao nó ổn định, còn mmo thì mệt óc, hôm nay kiếm đc 10 triệu nhưng ngày mai có dám chắc kiếm đc 10 ngàn ko :D

mấy bác cho e theo với , Đời e sống chết với nghề mmo thui . cần lắm 1 sư phụ inbox cái địa chỉ liên lạc
Sư phụ đây.Nhận ko.:D

em mới 97 đang học 12 em thì em học không được giỏi nói thẳng ra là ngu :p nên chắc tạch ĐH cmnr :oops: lang thang trên mạng suốt, biết đến mmo và thấy thích nên đú đởn theo, vừa rồi em biết được cách chơi game flip của PV nên win tận 3k$ tưởng đâu có vốn đầu tư mấy site khác e hèm nó đổi hệ thống mà không biết :rolleyes: giờ thì trắng tay
chốt: tương lai mịt mù quá pro nào dắt em theo với :p:D:D
97 nhỏ quá ! lo gì ! anh đây hơn 30 vẫn tay trắng :D

Mình thì ngoài thời gian đi làm ở cty ra thì nghiên cứu và chiến thằng AdF.ly suốt, chơi AdF.ly được gần 4 năm rồi nhưng niềm đam mê với nó vẫn còn cháy bổng :D.
Chỉ cần bạn có đam mê thì bạn sẽ thành công, hãy sống và làm theo đam mê của mình nhé !

Mình thì ngoài thời gian đi làm ở cty ra thì nghiên cứu và chiến thằng AdF.ly suốt, chơi AdF.ly được gần 4 năm rồi nhưng niềm đam mê với nó vẫn còn cháy bổng :D.
Chỉ cần bạn có đam mê thì bạn sẽ thành công, hãy sống và làm theo đam mê của mình nhé !
vậy chắc vẫn 1-2k/ tháng đều đều ấy nhỉ.

MMo theo mình có 2 hướng , nếu theo chính ( làm không lươn rắn hii ) ngày 1$ là cùng, theo tà /// ngày kiếm 100k$ còn có, Nhưng deo nhân nào at gắp quả đó, ông trời k sót ai đâu hehe :) ( theo MMO 6nam r , giờ bệnh tật , ko vk con,ko bạn bé............)
100k$/day ạ :O :O..

có mà vưa dui có vụ tom hui dửa tiền bằng *** mà , tổng 215 triệu ôbama thế 1 ngày bác tính nó măm nhiêu.

Chân chính thì mòn mắt ra cái youtube mới lên được hơn chục $/ ngày.. =.=' chân phu môt ngày hơn mình 1 năm quá :'(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week