Songthan share kèo xổ số - tập 5

Status
Not open for further replies.
Đăng ký 1 chân nhé bạn: SẼ GHI VÀ NGAY SAU KHI CÓ KẾT QUẢ SẼ BONUS VÀO LR: U1851720 - NẾU K SẼ CHẤP NHẬN BỊ BANNED
Payment Mode Account
Date 10/08/2012 09:37
Batch 113589431
From U0901963 (tranthitinh)
To U1851720 (LE VAN ANH)
Amount $0.50
Memo trandinhmuoi
Payment Purpose Purchase of goods

Úp hộ cho các bạn chơi cho vui thôi! Mình cứ tưởng chủ thớt giới hạn khoảng 10 số để đánh chứ chơi kiểu " hôm nay đánh chắn hoặc lẻ" ( mỗi cái 50 số) thì giới hạn rộng quá! Goodluck...

Đăng ký 1 chân nhé bạn: SẼ GHI VÀ NGAY SAU KHI CÓ KẾT QUẢ SẼ BONUS VÀO LR: U1851720 - NẾU K SẼ CHẤP NHẬN BỊ BANNED
Payment Mode Account
Date 10/08/2012 09:37
Batch 113589431
From U0901963 (tranthitinh)
To U1851720 (LE VAN ANH)
Amount $0.50
Memo trandinhmuoi
Payment Purpose Purchase of goods
Xác nhận đã nhận được. :m016:
m sẽ send private message trong khoảng thời gian 6h10'-6h20'

Úp hộ cho các bạn chơi cho vui thôi! Mình cứ tưởng chủ thớt giới hạn khoảng 10 số để đánh chứ chơi kiểu " hôm nay đánh chắn hoặc lẻ" ( mỗi cái 50 số) thì giới hạn rộng quá! Goodluck...
thế mới nói là hên xui 50 50 , hên thì ăn bn, xui thì ban nick ^^
Đúng là VN mình cái gì cũng thành tiền đc ^^

Thôi thì ko nói chủ topic nữa . Vài đồng cũng chỉ là vui . Khỏi phải suy nghĩ nhiều về đánh con nào. Chúc chủ topic ko bị gạch nick vào tối nay ^^

hôm nay hên nè đưa chủ group 0.5, vô sameordiff trúng lại 0.5 :binhsua30:

thế mới nói là hên xui 50 50 , hên thì ăn bn, xui thì ban nick ^^
Đúng là VN mình cái gì cũng thành tiền đc ^^

Thôi thì ko nói chủ topic nữa . Vài đồng cũng chỉ là vui . Khỏi phải suy nghĩ nhiều về đánh con nào. Chúc chủ topic ko bị gạch nick vào tối nay ^^
Bao công m tạo nick post bài ý nghĩa để lấy uy tín để kiếm mem làm ăn lâu dài chỉ đổi lấy vài đồng bonus này @@
b nghĩ thế thật ak` @@

cho hỏi là đánh 1 con hay nhiều thế :m021:
VD: đánh đề => giải đặc bệt = 68818 => đánh 18 là trúng ( tùy nơi x70 x80 )
Thớt vào nói chi tiết dùm vs :m003:

Bao công m tạo nick post bài ý nghĩa để lấy uy tín để kiếm mem làm ăn lâu dài chỉ đổi lấy vài đồng bonus này @@
b nghĩ thế thật ak` @@
thế cậu giải thích cho mình là cậu nhìn thấy tương lai à ??? hay cậu có khả năng điều khiển đề ra con nào :))
nói chung là cậu lấy cái hên xui của bạn thân cậu để cờ bạc thôi ^^ Uy tín gì mình ko biết nhưng cậu trả lời hộ mình câu:
Tại sao cậu dám chắc là cậu đoán đúng đc kết quả (cậu cho 50 số thật là pó tay ^^ Nó cho thấy cậu chỉ hên xui chứ chẳng có gì là chắc chắn cả ^^ )

Định ko nói rồi mà cậu lại khơi mào ^^
Xem jumong đã ^^

cho hỏi là đánh 1 con hay nhiều thế :m021:
VD: đánh đề => giải đặc bệt = 68818 => đánh 18 là trúng ( tùy nơi x70 x80 )
Thớt vào nói chi tiết dùm vs :m003:

Đúng rồi b, nếu ghi 18 là trúng đề rồi b :)

thế cậu giải thích cho mình là cậu nhìn thấy tương lai à ??? hay cậu có khả năng điều khiển đề ra con nào :))
nói chung là cậu lấy cái hên xui của bạn thân cậu để cờ bạc thôi ^^ Uy tín gì mình ko biết nhưng cậu trả lời hộ mình câu:
Tại sao cậu dám chắc là cậu đoán đúng đc kết quả (cậu cho 50 số thật là pó tay ^^ Nó cho thấy cậu chỉ hên xui chứ chẳng có gì là chắc chắn cả ^^ )

Định ko nói rồi mà cậu lại khơi mào ^^
Xem jumong đã ^^

b đi đâu đó rồi 7h25' quay lại, đừng quậy nữa. B là chơi đỏ đen, còn m thì kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Hix, trong tài khoản chỉ còn 1 ít LR thôi, send cho chủ thớt 0.5 chắc còn k đủ đánh nếu chủ thớt cho nhiều con, chủ thớt có thể nói cho mấy con được không và cách đánh như thế nào cho bà con tiện theo dõi không, có nhiều người tò mò lắm :)

Cái đó tùy b chớ ;) b tính sao có lợi nhứt cho b

sao lại mình tính bợn là người share kèo trúng 100% thì mình đang thắc mắc là đánh 1 con hay nhiều con và nhiều là bnhiu :m077:

Hix, trong tài khoản chỉ còn 1 ít LR thôi, send cho chủ thớt 0.5 chắc còn k đủ đánh nếu chủ thớt cho nhiều con, chủ thớt có thể nói cho mấy con được không và cách đánh như thế nào cho bà con tiện theo dõi không, có nhiều người tò mò lắm :)

Như nhiều lần tâm sự vs mọi ng, m coi lô đề là 1 loại hình đầu tư và nó sinh lời hiệu quả hơn gửi bank, k thể 1 phút chốc mà 1 ăn 70 hay 1 ăn 80 được.

Cách chơi của m là ghi nhiều con, nhưng vẫn có lời.

- - - Updated - - -

sao lại mình tính bợn là người share kèo trúng 100% thì mình đang thắc mắc là đánh 1 con hay nhiều con và nhiều là bnhiu :m077:
send $0.5 đây, làm ván *** lun đại gia như kutjhocdoj mà k dám ak` =)). sợ ak` ;) khi đó m send kèo thì tha hồ mà nghiên cứu khỏi hỏi này hỏi lọ

Như nhiều lần tâm sự vs mọi ng, m coi lô đề là 1 loại hình đầu tư và nó sinh lời hiệu quả hơn gửi bank, k thể 1 phút chốc mà 1 ăn 70 hay 1 ăn 80 được.

Cách chơi của m là ghi nhiều con, nhưng vẫn có lời.

chi tiết là bnhiu con còn liêu đường chứ 6h30 nhiều chỗ đi gi còn ko kịp :m063:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week