[Thắc mắc] Các vấn đề gặp phải trong dự án CAPTCHA

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi các dấu hiệu để biết acc của mình bị ban?

Cho mình hỏi các dấu hiệu để biết acc của mình bị ban?

- Khi acc bị ban thì sẽ chỉ load được 5 code, sau đó không load nữa.
- Login vào thấy acc bị bôi màu xám.
- Acc bị ban sẽ bị trừ 3$.

Cảm ơn haphuong2806 nhiều nhé! :)

ấy ngày hôm nay không hiểu sao pix load chậm kinh khủng tầm 11h>>5h chiều thì gõ 1 cái là sumiting với lại loading dài cổ mặc dù add 3id pix 0 0 1 mà vẫn cứ loading với sumiting buổi sáng sớm thì không có. AE có ai bị giống mình không.Cho ý kiến

ấy ngày hôm nay không hiểu sao pix load chậm kinh khủng tầm 11h>>5h chiều thì gõ 1 cái là sumiting với lại loading dài cổ mặc dù add 3id pix 0 0 1 mà vẫn cứ loading với sumiting buổi sáng sớm thì không có. AE có ai bị giống mình không.Cho ý kiến

Vậy bạn nên xem lại các acc xem có bị ban không? Chứ pri 0, 1 cả ngày nó đều load, nếu bị ban thì các acc chỉ load được 5 code rồi dừng luôn.

ID bi baned thì mình biết do mình với bạn mình đều bị hết. ID bị baned thì vao acc chủ group thì nó bôi đen ID đó và trừ 3$ nhưng mình không bị thế.

ID bi baned thì mình biết do mình với bạn mình đều bị hết. ID bị baned thì vao acc chủ group thì nó bôi đen ID đó và trừ 3$ nhưng mình không bị thế.

Vậy chắc do mạng bên bạn lag hoặc quá yếu. Chứ pri 0, 1 của mình load cả ngày.

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:29 PM ----------

bị ban vĩnh viễn luôn phải không bạn

Đúng vậy, nếu bị ban thì sẽ không làm được nữa.

với lại tình hình này mình mới bị khoảng 4 ngày nay thôi.

---------- Post added at 05:33 PM ---------- Previous post was at 05:32 PM ----------

Ok. Thank mod nha

Acc chủ Group không thể out Group. Tốt nhất đừng tốn công cày Acc chủ làm gì, để rút tiền thôi!

Ko out group đc nhưng nó là acc pri 0. Bạn cứ gõ cho có tiền cũng đâu sao đâu :D, còn cái invi nào ko? khj nào acc pri 0 đó có bị tăg pri thì thêm acc phụ vào nữa để gõ đc 3$ rút

Các bạn giúp mình chút, tình hình là trước đây mình xài Đông Á để giao dịch thì bình thường, mình mới làm thêm 1 cái thẻ Vietcombank (đã kích hoạt,trong thẻ chưa có tiền và chưa thực hiện giao dịch lần nào) giao dịch trên exchanger.vn thì đến bước nhập số tài khoản thì nó ko nhận được cứ báo lỗi mãi dù đã gõ đi gõ lại hơn 20 lần,bạn nào xài Vietcombank giải thích chút dùm mình,mới xài cái này chả biết gì,thẻ DongA bị mất đang làm lại.

Mình có 1 acc chính pri 0 mình gõ được ~ 5 hình thì hết thấy gì. mà đã request 3 ngày nay chưa thấy money từ acc này nữa. các khả năng có thể xảy ra mong các mem tư vấn cho mình. Thank trước. chúc mọi người hum nay vui vẻ nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week