Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi thêm cái nữa rút tiền từ zeek vê mất bao lâu

up zeek ko thanh cong thi phải làm sao bây giờ

nếu bạn chưa bị trừ tiền 10pz thì vào up lại còn nếu bị trừ rồi thì đã thành công rồi đó.chờ mai vào xem là nó báo thành công.nó updat chậm tí thôi mà k sao đâu

ủa vậy payza còn chấp nhận zeek ko nhỉ? hay phải xài cái ego gì gì đó nữa O_O

Last edited by a moderator:
các bro cho em hỏi em đã up silver thành công post AD 3 ngày nay đều đặn mà sao ko len thêm 1 vip nào nhỉ

các bro cho em hỏi em đã up silver thành công post AD 3 ngày nay đều đặn mà sao ko len thêm 1 vip nào nhỉ
Không lên vip vậy ở "Cash Available" hay "Leftover Change" nó có hiện tiền không cậu? hoặc ở phần "Bid Repurchase Preference" cậu đã chỉnh về Buy More Bids with 100% of my Cash Rewards and Commissions hay vẫn ở 0%? Vấn đề chỉ nằm ở 1 trong các điều đó thôi:m190:Cậu kiểm tra lại xem sao rồi post lên dây ae giúp:m190:

vào update infor xem thử lên sliver chưa + để chế độ 100% mua V chưa --->> cần team chỉ lun cho

mình chụp cái ảnh màn hình các bạn xem dùm nhá mới biết chơi còn cùi quá

mình chụp cái ảnh màn hình các bạn xem dùm nhá mới biết chơi còn cùi quá
Chụp chỗ báo cáo lợi nhuận thì pos ai mà chuẩn đoán ra bệnh được C

cậu chụp cái màn hình để ae giúp mà cậu chụp thế này thì bó tay....theo những gì tớ thấy thì acc của cậu đã up silver thành công và ngày 18 cậu mới bắt đầu đc chia lợi nhuận và 100% mua vip.Cậu đợi đến tối hoặc mai nó sẽ auto cộng vip cho cậu,nếu không thì cậu give bids là nhận đc số vip thôi

cậu chụp cái màn hình để ae giúp mà cậu chụp thế này thì bó tay....theo những gì tớ thấy thì acc của cậu đã up silver thành công và đã đc chia lợi nhuận và 100% mua vip.Bjo cậu give bids là nhận đc số vip thôi

mình chưa biết give bids chỉ mình với có khi là do chưa give bids

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week