[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

Cập nhật phiên bản mới, tự động cập nhật danh sách các site khuyến cáo sử dụng từ tác giả. Link download ở bài viết đầu tiên.

Có chức năng đó rồi bạn, có điều bận quá chưa up lên share cho anh em thôi. :D

Lần nữa cảm ơn sự đóng góp nhiệt tình của bác cho anh em MMO đỡ vất nhiều. Nhưng sao cái list lại trống trơn vậy bác

Last edited by a moderator:
phản ánh tiếp phần mềm của bác MMO84 là

click ads chán quá nhiều khi load lại còn sót

mà gặp phải link adf.ly là chẳng chạy đc nữa

phần mềm này nhiều khi login vào rồi mà phải ấn vào trang đã chọn thì mới chịu click ko cứ đơ ra ấy nản quá

bác xem thế nào sửa cho em cái ko bác post lại bản 0.3 em dùng còn sướng hơn

kích nhầm nút thanks bác "Zzhoàn hồnzZ" :D
Theo em bác mmo84 nên up lai bản .03 bvi bản .03 dùng rất tốt. em đang sài bản .03 của bác rất ngon nên không sài bản .04

mình muốn mmo84 làm như tool EasyPTC đó. Nhập captcha 1 lần nhiều site, và thời gian load từ 1->99 lâu quá , nếu bỏ công click cũng đỡ hơn nhiều :(

---------- Post added at 02:49 PM ---------- Previous post was at 02:48 PM ----------

Nhiều lúc auto 1 site 10 phút xong sang site khác bắt đăng nhập captcha nữa :(

ưu điểm của nó là load ads rất nhanh chỉ mất 3s - 4 s. khi buxhost sử dụng javacrip 3.5 trở về trước, nếu load ads mà capcha ko hiện ra được, ví dụ 5+x với x là capcha ko hiện được, thì khi nhập kết quả là 5 tức là 5+x=5,buxhost vẫn cho là click đúng. nhưng từ khi nó lên javacrip 3.6, thì nếu capcha ko load hết thì "hãy đợi đấy...", chỉ có nước load lại ads. vì thế 3s-4s để load ads là ưu điểm với javacrip 3.5 (trở về trước) thì nay với javacrip 3.6 nó lại là nhược điểm quá lớn, nếu mạng internet mà yếu thì click cả ngày ko xong.

lúc đầu khi bũhost mới sử dụng javacrip 3.6, em cũng mệt với cái này, nhưng sau đó đã khắc phục bằng cách tăng tốc độ mạng, hiện nay dùng tạm ổn, bác nào quan tâm thì vào google tìm cfospeed - tốc độ mạng tăng có thể gấp đôi đó

clix xong không lên tiền không sao đâu bạn. đợi 1 lát vào site login lại là thấy tiền tăng.

tools quá hay, đã check rất ngon, có điều tác giả nên tích hợp thêm chế độ tự động login thì sẽ đỡ thời gian chờ hết trang này đến trang khác, thanks tác giả rất nhiều nhé

minh cung ko xai dc.khi ad site no bao font chu cu minh bi sai( minh xai UNKEY)
la sao nhi?
hic..nguoi ta da cho ko con ko biet xai...helpppppppp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week