Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.
log vào web code ra liên tục nhưng sorry và lặp code nhiều, ser p&p.

Mình vào web mà thấy hình nó bị lỗi có hiện ra cái hình nào đâu, thời gian thì vẫn chạy

tinh hình làm trên web code bi loi nhiu.de an ban khi lam nhiu ac vi ko kiem soat dc code.tinh hình pix nó tàn rùi thì phải.có khi nào no cấm IPVN ko cho load hình ko ta

tinh hình làm trên web code bi loi nhiu.de an ban khi lam nhiu ac vi ko kiem soat dc code.tinh hình pix nó tàn rùi thì phải.có khi nào no cấm IPVN ko cho load hình ko ta

cấm nó được j hả bạn , bạn cheat được cái này hả , sao nó phải cấm gõ 1 hay 2 chữ thì nó vẫn là bóc lột sức lao động mà , cấm mấy pa làm j

cảnh báo nha. load rất nhanh nhưng mà hình như nó hổng có tính tiền, mình đã thử gõ vài code vào check thì chẳng thấy code nào hết, đợi chờ hơn 15p rồi nhé, check đi nha mọi người

Mới yên ổn được mấy hôm lại có việc xảy ra, làm cho thằng Pix chưa khi nào yên ổn làm việc được lâu, thỉnh thoảng lại có xì căng đan :binhsua139:

cảnh báo nha. load rất nhanh nhưng mà hình như nó hổng có tính tiền, mình đã thử gõ vài code vào check thì chẳng thấy code nào hết, đợi chờ hơn 15p rồi nhé, check đi nha mọi người
Vẫn cộng bình thường nhé!!!!!!!!!!!

vừa làm lúc 5h30 login 15ID 10 củ 5 new , 5 phút ko load chữ nào sợ ăn baner nên out ngay rồi , có ai bị giống mềnh ko

có ai log soft làm đc ko? Chờ cả đêm mà vẫn ko làm trên soft đc. ko bít là tại soft hay tại pix đây :binhsua162:

tiền vẫn cộng bình thường nha bạn trẻ:binhsua135:

p/s: lặp code rất nhiều + pri nhảy điên của mình từ 0 lên 9 lại rùi, thui nghỉ đi ăn sáng :binhsua113:

Èo m chưa làm trên web bao giờ không biết bỏ qua code ấn nút gì nhỉ. ESC không thấy bỏ qua dc. Nhờ mod tí

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week