• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

ĐÃ Phát Hiện Ra thằng Scam--- anh em vô nhân dạng dùm xem nó là ai nha

Status
Not open for further replies.
Nếu chính xác Username thì được, còn nếu thêm mmo4me cũng chẳng nói lên được điều gì vì tạo 1 mail mới là quá đơn giản
mình chả có thông tin gì về nó cả ngaọi trừ cái mail đó là do nó change mail trong paypal lên mình mới post lên đây để anh em trong 4room giup đồng thời nếu biết nó là ai sau này còn tránh xa nó ra hix. giá như mình không nóng vội chờ bác về rùi gd thì đâu đến nỗi này.

Last edited by a moderator:
Trong đây thì đừng có tin bất cứ ai nhé có khi chủ nick chính là người face nick và cũng có thể ko!!! chẳng có ai là uy tín nếu tin tưởng chỉ tin tưởng duy nhất vào 1 cái đó là cái " cẩn tắc vô áy náy" đứa nào vo giao dịch mà cứ hối hối là cho nó biến đi chỗ khác chơi hay là vô mà bô bô mình đây thế này mình đây thế khác là xác nhận luôn!!! anh em cứ tự đề cao cảnh giác thôi nhé!!! chúc anh em bớt ăn cam!!! :)

còn với mấy thằng cờ hó scam thì tao nói luôn cái gì cũng có nhân quả làm lần 1 chắc chắn làm được lần 2 mà đời đi đêm lắm có ngày gặp ma!!! không sớm thì muộn chúng mày cũng bị phanh phui thôi. Có giỏi thì lừa mấy thằng tây ấy đừng về đây mà lừa đồng bào mình lũ khốn nạn!!! tao thấy nhục hộ cha mẹ chúng mày!!!

nó còn cái clone tên là thiennam nữa.
bùn ngủ we~~

toàn thấy những tên tuổi có máu mặt ! thế mà lọt danh sách đen :|

cái mail làm mình nhớ đến 1 bác trong forum ...hix :D
Chắc là nhớ đến mình ah takhanhlinh :D

sharingtb có online thì vào xem có phải mình không nhé :binhsua146:
Cảm ơn cậu nhé, giờ mới online, mới có người chỉ cho mình vào topic này.

bác này ngày trước có tham gia mmo mà . có đợt còn đóng phí bảo hiểm nữa mà :binhsua146:
Không biết bạn nói bác nào, chứ mình thì vẫn tham gia Forum chứ có đi đâu đâu =))
Cảm ơn bạn, không biết Mod check có ra cái gì không :))

@to all anh em: Ví dụ bây giờ cái email đó không phải là [email protected] mà là [email protected] thì các bạn đi điều tra IP của Shin, rồi nghi ngờ Shin scam ah.1 cái email như thế này thằng bình thường nào mà không lập được,rồi nó cũng đi lập 1 cái yahoo sharingtbmmo4me,sharinginvest, sharingg,...thì cũng quy về nghi ngờ lại mình ah. Thế nên trước khi phát ngôn cái gì mong các bạn suy xét kĩ giúp mình, các bạn nói ra 1 câu là xong, nhưng nó có thể ảnh hưởng đến uy tín của người khác.

Còn thực sự, để scam 1 vài trăm $ hay cả k$ cũng không đáng với mình,công sức của mình bỏ ra cả 2 năm nay không phải để đi scam những cắc lẻ như thế.Con người mình thế nào trong forum này anh em trong box Matrix Invest là hiểu rõ nhất,có những người giao mình cả 4-5000$ còn chả sao.

@Tới những bạn thích hùa theo ném đá hay ghét mình hay abc,xyz gì đó nghĩ mình là Scamer : Mình sẵn sàng cược với ai chứng minh được mình Scam chủ Theard mình sẽ mất các bạn 1k, còn các bạn không chứng minh được các bạn chỉ mất 100$ thôi, mình sẽ lấy 100$ đó làm Event.Nếu ai muốn cược thì pm inbox,giao tiền cho Shin.

Cảm ơn tất cả các bạn!

chắc lại lí do là IP VN toàn IP động nên trùng là điều dễ hiểu đây mà =))

chắc lại lí do là IP VN toàn IP động nên trùng là điều dễ hiểu đây mà =))

IP động nên vẫn có khả năng trùng huh cậu, mình hok học CNTT nên hok biết, xác suất để trùng IP có cao không??

IP động nên vẫn có khả năng trùng huh cậu, mình hok học CNTT nên hok biết, xác suất để trùng IP có cao không??

có khả năng trùng cậu à, tuy mình ko biết số lượng chính xác nhưng xác suất để trùng IP là rất rất thấp

Chắc là nhớ đến mình ah takhanhlinh :D

Cảm ơn cậu nhé, giờ mới online, mới có người chỉ cho mình vào topic này.

Không biết bạn nói bác nào, chứ mình thì vẫn tham gia Forum chứ có đi đâu đâu =))

Cảm ơn bạn, không biết Mod check có ra cái gì không :))

@to all anh em: Ví dụ bây giờ cái email đó không phải là [email protected] mà là [email protected] thì các bạn đi điều tra IP của Shin, rồi nghi ngờ Shin scam ah.1 cái email như thế này thằng bình thường nào mà không lập được,rồi nó cũng đi lập 1 cái yahoo sharingtbmmo4me,sharinginvest, sharingg,...thì cũng quy về nghi ngờ lại mình ah. Thế nên trước khi phát ngôn cái gì mong các bạn suy xét kĩ giúp mình, các bạn nói ra 1 câu là xong, nhưng nó có thể ảnh hưởng đến uy tín của người khác.

Còn thực sự, để scam 1 vài trăm $ hay cả k$ cũng không đáng với mình,công sức của mình bỏ ra cả 2 năm nay không phải để đi scam những cắc lẻ như thế.Con người mình thế nào trong forum này anh em trong box Matrix Invest là hiểu rõ nhất,có những người giao mình cả 4-5000$ còn chả sao.

@Tới những bạn thích hùa theo ném đá hay ghét mình hay abc,xyz gì đó nghĩ mình là Scamer : Mình sẵn sàng cược với ai chứng minh được mình Scam chủ Theard mình sẽ mất các bạn 1k, còn các bạn không chứng minh được các bạn chỉ mất 100$ thôi, mình sẽ lấy 100$ đó làm Event.Nếu ai muốn cược thì pm inbox,giao tiền cho Shin.

Cảm ơn tất cả các bạn!
mình không dám ngi ngờ cho ai cả.số tiền bi scam tính theo giá thị trường cũng chỉ tầm 50-70$ là cùng. với mình nó cũng chả phải là cao nhưng mình rất ghet nhưng con cờ hó làm éo chụi làm chỉ chăm chăm rình mò để lừa người. mình post lên đây chủ yếu để anh em có thể giúp mình xem nó là ai và đông thời cũng mọi ngươpif rút kinh nghiêm từ vụ của mình thôi.

mình không dám ngi ngờ cho ai cả.số tiền bi scam tính theo giá thị trường cũng chỉ tầm 50-70$ là cùng. với mình nó cũng chả phải là cao nhưng mình rất ghet nhưng con cờ hó làm éo chụi làm chỉ chăm chăm rình mò để lừa người. mình post lên đây chủ yếu để anh em có thể giúp mình xem nó là ai và đông thời cũng mọi ngươpif rút kinh nghiêm từ vụ của mình thôi.
Tớ biết là cậu không nói tớ vì trước khi post bài này có thể cậu cũng đã search qua rồi, biết nick tớ nhưng không report như nhiều người trước kia vẫn làm.Tớ nói là nói mấy cậu phía dưới,có vài cậu bảo điều tra cả info profile của tớ cơ mà.Cảm ơn cậu và chúc cậu sớm tìm ra được thằng scam!

Trùng trong 4 rum nữa quá hi hữu @@! IP vn nhẩy lung tung bỏ sừ ra

Nói theo nguyên tắc thì cũng có thể giống trúng số độc đắc vậy đó. Nhưng vẫn có thể xảy ra (vì ngày nào cũng có người trúng). ISP Việt Nam chia ra thành từng vùng và khu vực cho họ dễ quản lý nên vẫn có khả năng.

P/S: giải thích thôi chứ không gạch đá gì.
:binhsua08:

Nói theo nguyên tắc thì cũng có thể giống trúng số độc đắc vậy đó. Nhưng vẫn có thể xảy ra (vì ngày nào cũng có người trúng). ISP Việt Nam chia ra thành từng vùng và khu vực cho họ dễ quản lý nên vẫn có khả năng.

P/S: giải thích thôi chứ không gạch đá gì.
:binhsua08:
cảm ơn bạn đã góp ý :D

Các bên liên quan sao chả ai thấy vào nhỉ. Up lên cho nóng nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom