• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

ĐÃ Phát Hiện Ra thằng Scam--- anh em vô nhân dạng dùm xem nó là ai nha

Status
Not open for further replies.
Mỗi người tồn tại trên mạng đc xác định bởi 1 địa chỉ IP, gọi là duy nhất. Trùng hợp chỉ và chỉ có thể xảy ra khi mình dùng IP động, và cái địa chỉ IP ngẫu nhiên trước đó đc 1 người khác random vào. Nhưng vấn đề trùng IP đã đc các nhà mạng phối hợp giải quyết, trùng IP chỉ có 1 phần tỉ khả năng xảy ra, hoặc khoảng 70 năm nữa người ta mới có thể trùng IP với IP của mình bây h. Vote ban conduongmua và bị cáo liên quan .

Mỗi người tồn tại trên mạng đc xác định bởi 1 địa chỉ IP, gọi là duy nhất. Trùng hợp chỉ và chỉ có thể xảy ra khi mình dùng IP động, và cái địa chỉ IP ngẫu nhiên trước đó đc 1 người khác random vào. Nhưng vấn đề trùng IP đã đc các nhà mạng phối hợp giải quyết, trùng IP chỉ có 1 phần tỉ khả năng xảy ra, hoặc khoảng 70 năm nữa người ta mới có thể trùng IP với IP của mình bây h. Vote ban conduongmua và bị cáo liên quan .

:binhsua163: nếu thật sự là như vậy..... mà conduongmua là master rồi mà :(

Sao lại thế nhỉ? Thế lỡ scammer nó tạo email onlytheword@....,....,..... xong nó lừa ai đó trong 4rum thì chắc là cậu sẽ lại nói những câu, từ giống như thế này chăng?
PS: nên xem lại profile của conduongmua nhé. Cậu có hiểu tochatuimay nghĩa là gì không?

Uy Tín Càng Cao Scam Căng Lớn 1 newbie Không Thể Rành Về MMO Cũng Như Tên Tuổi Của Ae Lâu năm Được .

Sao lại thế nhỉ? Thế lỡ scammer nó tạo email onlytheword@....,....,..... xong nó lừa ai đó trong 4rum thì chắc là cậu sẽ lại nói những câu, từ giống như thế này chăng?
PS: nên xem lại profile của conduongmua nhé. Cậu có hiểu tochatuimay nghĩa là gì không?
bạn này bị sao thế , ngta đang giải thích chuyện trùng IP mà .

mà đúng là không thấy conduongmua vào giải thích, chắc đúng là scamer rồi :binhsua163:

những người pro mới scam dc chứ muôn scam đâu có dễ, do xuất nên a ấy đã để lộ IP =))

vụ này hot rồi đây. liên quan khá nhiều nhân vật :binhsua149:

nói thực lòng trước nay mình chỉ chuyên làm offer và minh cũng không hiểu rõ về CNTT hay vấn đề trùng Ip của 1 ai đó lắm. Mình post bài lên đây chủ yếu là nhờ anh em xem va tìm thử xem có ra ai không? chứ mình có cái gì ngoài cái mail đáy đâu mà bảo ai scam ai không. Thấy các bạn chek ra ip của 1 số bạn đang tham gia và cũng có tên tuổi trên diễn dàn quả thực mình cũng rất bất ngờ. Nhưng liệu chỉ dựa vào đó liệu có khẳng định được họ là thủ phạm không????

- - - Updated - - -

bạn conduongmua có thể cho ý kiến được không ????

Bàn luận , cãi nhau làm gì ko bít ? Mod check IP conduongmua sẽ ra ngay (đừng nói là ko check được nhé ) , nếu trùng thì banned + abc , xyz gì đó :)

Nếu ko trùng thì Mod vào post proof giải oan cho nick conduongmua

Chỉ sợ thằng Scamer chính hiệu đang ngồi cười tất cả ae chúng ta =)) Mail thì cả hàng tỉ , reg ntn mà ko đc

Bàn luận , cãi nhau làm gì ko bít ? Mod check IP conduongmua sẽ ra ngay (đừng nói là ko check được nhé ) , nếu trùng thì banned + abc , xyz gì đó :)

Nếu ko trùng thì Mod vào post proof giải oan cho nick conduongmua

Chỉ sợ thằng Scamer chính hiệu đang ngồi cười tất cả ae chúng ta =)) Mail thì cả hàng tỉ , reg ntn mà ko đc
mod chek rùi mà cậu. Giờ mình chỉ chờ bạn conduongmua vao cho mình ý kiến của bạn ấy xem bạn ấy nói sao về sự việc trung IP 1 câch tình cờ này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom