• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

ĐÃ Phát Hiện Ra thằng Scam--- anh em vô nhân dạng dùm xem nó là ai nha

Status
Not open for further replies.
chắc các bác không biết chứ forum của chúng ta có bao nhiêu thành viên và bao nhiêu giải IP gì gì đó, mỗi người đăng nhập trong giới hạn khoảng trên dưới 1 vạn lần hoặc nhiều hơn sẽ có nguy cơ bị trùng phải IP với 1 người nào nữa, nên trường hợp trùng là xác xuất rất nhỏ nhưng vẫn có thể sảy ra chứ ko phải mỗi bác 1 ip duy nhất ko trùng đâu, cái này hỏi lão Shin sẽ rõ nhất

chắc các bác không biết chứ forum của chúng ta có bao nhiêu thành viên và bao nhiêu giải IP gì gì đó, mỗi người đăng nhập trong giới hạn khoảng trên dưới 1 vạn lần hoặc nhiều hơn sẽ có nguy cơ bị trùng phải IP với 1 người nào nữa, nên trường hợp trùng là xác xuất rất nhỏ nhưng vẫn có thể sảy ra chứ ko phải mỗi bác 1 ip duy nhất ko trùng đâu, cái này hỏi lão Shin sẽ rõ nhất

chuẩn rồi cậu ơi. khả năng ko cao nhưng chắc chắn là lâu lâu sẽ có người bị trùng nhau

cái ip bác nói trên nó là ip khi mình đăng nhập vô forum hằng ngày,mà ip này thì data ko lưu hoặc sẽ lưu khi mình có bài viết mới...
còn dải ip 113.166.132.13 mod check này là khi mình đăng kí nick forum thì data sẽ lưu lại, hai cái khác nhau nhé...

Vậy theo bạn có bao nhiêu người ở Huế tham gia mmo trên forum!!? cứ nhìn khi đi offline thì biết, nên trùng dải ip là còn khó hơn đánh xố số

và một điều nữa conduongmua ở mọi topic la liếm rất là tốt mà topic này ra đuợc 3 ngày rồi không thấy ý kiến mặc dù nick vẫn onl hằng ngày.
:binhsua01:

cái ip bác nói trên nó là ip khi mình đăng nhập vô forum hằng ngày,mà ip này thì data ko lưu hoặc sẽ lưu khi mình có bài viết mới...
còn dải ip 113.166.132.13 mod check này là khi mình đăng kí nick forum thì data sẽ lưu lại, hai cái khác nhau nhé...

Vậy theo bạn có bao nhiêu người ở Huế tham gia mmo trên forum!!? cứ nhìn khi đi offline thì biết, nên trùng dải ip là còn khó hơn đánh xố số

và một điều nữa conduongmua ở mọi topic la liếm rất là tốt mà topic này ra đuợc 3 ngày rồi không thấy ý kiến mặc dù nick vẫn onl hằng ngày.

Úp lên cho các bên liên quan vào hóng nào, vụ nào có dính đến master mà sao ko thấy giải quyết triệt để :-/

Sao lại thế nhỉ? Thế lỡ scammer nó tạo email onlytheword@....,....,..... xong nó lừa ai đó trong 4rum thì chắc là cậu sẽ lại nói những câu, từ giống như thế này chăng?
PS: nên xem lại profile của conduongmua nhé. Cậu có hiểu tochatuimay nghĩa là gì không?
What the hell ? Nói cái jề thế nhỉ tuôi có bảo email thì bị buộc tội đâu.

Mình cũng cảm thấy lạ. nhất là với 1 nich như conduongmua. Vu viẹc đã 3 nagyf rùi mà chưa thấy cậu ấy vào đây giải thích 1 tiếng. Theo mọi người liêu cái IP đó có thể là bằng chứng scam được kông

ai thấy bác ấy ở đâu thì inbox cho bác ấy cái toppic này 1 tiếng nhé :binhsua113:

more info và 1 cú điện thoại,tại sao ko????
chưa có j khẳng định ngoài cái Ip trùng mod chek ra la cảu con đương mưa cậu ah. vì thế mình đang rất mong conduongmua vao giai thích 1 tiếng mà 3 ngày nay có rát nhiều nhiều người trong đó có mình kêu cậu ấy vài giải thich 1 tiếng ma f tình hình vẫn cứ băt vô âm tín. Có Mod nào qua đây cho mình xin cái ý kiên về trường hợp này với

chinh xac him chinh la scammer, chinh sharingtb

- - - Updated - - -

ai thấy bác ấy ở đâu thì inbox cho bác ấy cái toppic này 1 tiếng nhé :binhsua113:

No biet u lau roi chi la muon lan luon thoi

sharingtb mình cũng không hiểu trường hợp này lắm thằng scam không biết vô tình hay cố ý có cái maill na ná nich của sharingtb nhưng IP Mod chek lai ra conduongmua . ai có cao kiến ji không nhỉ

- - - Updated - - -

No biet u lau roi chi la muon lan luon thoi
Ai chả biết là ông ý biết rồi ... nhưng mà inbox để ông ý ko lẩn được nữa ấy chứ :binhsua129:

- - - Updated - - -

sharingtb mình cũng không hiểu trường hợp này lắm thằng scam không biết vô tình hay cố ý có cái maill na ná nich của sharingtb nhưng IP Mod chek lai ra conduongmua . ai có cao kiến ji không nhỉ
Chả liên quan gì sharingtb cả... và em xin bác legialoc check cho em cái IP em 1 phát .. chỉ 1 lần thôi ... nhờ mấy thím mãi mà ko được =((

Last edited by a moderator:
Ai chả biết là ông ý biết rồi ... nhưng mà inbox để ông ý ko lẩn được nữa ấy chứ :binhsua129:

- - - Updated - - -

Chả liên quan gì sharingtb cả...

mình cũng nghĩ như bạn. và quan trọng là sharingtb đã vào và nói lên ý kiến của mình con conduongmua mình không hiểu tại sao vãn không thấy lên tiếng dù sự việc đã 3-4 ngày rùi. tự dưng mình nghĩ ko biết sharingtb va conduongmua co thù oán gì nhau không mà lại có sự trùng hợp thế này . mail tên 1 người IP tên 1 người . MOd nào cho ỳ kiến vụ này xem giải quyết thế nào dùm mình cái. hay động đến toàn mater lên các mod ngại va cham hết rồi

chưa có j khẳng định ngoài cái Ip trùng mod chek ra la cảu con đương mưa cậu ah. vì thế mình đang rất mong conduongmua vao giai thích 1 tiếng mà 3 ngày nay có rát nhiều nhiều người trong đó có mình kêu cậu ấy vài giải thich 1 tiếng ma f tình hình vẫn cứ băt vô âm tín. Có Mod nào qua đây cho mình xin cái ý kiên về trường hợp này với

07-26-2013, 11:34 PM - Chưa được 2 ngày mà bác, vụ này có vẻ không được chú ý nhỉ ?

cái mail làm mình nhớ đến 1 site japan anti virus ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week