Waiting for Answer Mời bạn thanhoc1 vào giải quyết refund 435PP

Status
Not open for further replies.
ok, mình sẽ cố

đi đêm lắm có ngày gặp cướp

lừa ai k lừa, lừa đúng bạn mình... xong cmnr
hy vọng a không dừng lại ở giúp bạn anh mà giúp những người khác :D :D

scammer làm xấu mặt VN chúng ta rất nhiều rồi :(

mình sẽ làm cho vụ này trở thành 1 vụ lừa đảo có tính toán, chứ ko phải là 1 gd gửi nhầm tk, có proof chat với nhau rồi thì gửi nhầm tk sao dc

trường hợp này là bán hàng ảo, nhận tiền xong ko gửi hàng => lừa đảo

Ịt ẹ, topic của nó mồm nó chém gió ăn 3000$ xong đi ngủ sớm, nào thì nhiều tiền đánh mới tự tin, nào thì nhờ anh em up hộ topic bán 500-700$, toàn tiền chục củ, nghe xong thấy kích thích vl, các con bạc đang say máu thì tin lấy tin để là phải rồi, nó kiếm ngày 60 củ thì nó scam gì mình vài trăm, vài triệu..... đại loại thế, ko chỉ có 8cu3 này đâu, các con bạc ngoài Yh pm riêng với nó, đưa tiền cho nó chắc cũng dính đầy ra rồi. Dự là vụ này phải trên chục củ

Mình là thanhoc1, M k vào nick 1 tg cũng lâu r. khoang 3 tuần trước m vào nick thì biết bị scam. lúc đó m đang gd vs @duongnd1980. Ngay sau đó m đã bảo bạn @duongnd1980 pan nick đó. 1 lúc sau bạn ấy ban nick, m k vào được nữa. lúc đó m nghĩ thế là xong r nên k nói j nữa, Hôm nay tự nhiên có bạn gọi điện cho mình là nick thanhoc1 đang đi scam. @@.

Mình hù dọa gì hả cậu, mình chỉ nói là có nhiều vụ từ trước đến h về cái này rồi, mà chưa thấy vụ nào ra hồn, như vụ rinny đó thôi, có mặt mũi đàng hoàng mà rốt cục topic đó vẫn chìm. Comment của mình chỉ nêu lên suy nghĩ của mình, đếch hù dọa ai làm gì cho mệt.
Còn cái vụ join ngày nào liên quan *** gì đến cm của mình mà cậu phải đưa lên, mn có phải mù đâu!
:D nick mới mà chém mình chỉ nói là có nhiều vụ từ trước đến h về cái này rồi, mà chưa thấy vụ nào ra hồn, như vụ rinny đó thôi, có mặt mũi đàng hoàng mà rốt cục topic đó vẫn chìm. chắc nick trước bị ban vì scam hay lý do khác, h vào chém để ko báo công an à

Hiện tại mình và 1 bạn nữa ở đây đang bị nó lừa hon 10 tr, mình chỉ mua PP chứ không dính vụ đánh bạc. Mình nghĩ còn nhiều người bị lừa mà không nói đó.....

thằng @thanhoc1 này nhọ vãi, mấy hôm rồi còn khoe proof trúng lớn bên *** h mới thấy có 2 người bị lừa, tính toán khiếp luôn, quả này bán cam tươi rồi bác thớt ạh xin chia buồn cùng bác

Mình là thanhoc1, M k vào nick 1 tg cũng lâu r. khoang 3 tuần trước m vào nick thì biết bị scam. lúc đó m đang gd vs @duongnd1980. Ngay sau đó m đã bảo bạn @duongnd1980 pan nick đó. 1 lúc sau bạn ấy ban nick, m k vào được nữa. lúc đó m nghĩ thế là xong r nên k nói j nữa, Hôm nay tự nhiên có bạn gọi điện cho mình là nick thanhoc1 đang đi scam. @@.
Khôn hồn thì nôn trả 8 củ cho chủ thớt không thì xác định ăn cơm nhà đá nhé chú,không có bác thớt và bác Phạm Thi chuẩn bị đưa ra công an chắc không ló cái mặt vào cmt đâu nhỉ :cool::cool::cool:.

Khôn hồn thì nôn trả 8 củ cho chủ thớt không thì xác định ăn cơm nhà đá nhé chú,không có bác thớt và bác Phạm Thi chuẩn bị đưa ra công an chắc không ló cái mặt vào cmt đâu nhỉ :cool::cool::cool:.

Chả cần biết Thanhoc là thằng nào, quan trọng là thằng có tên trong tài khoản ngân hàng kia kìa :v

mình sẽ làm cho vụ này trở thành 1 vụ lừa đảo có tính toán, chứ ko phải là 1 gd gửi nhầm tk, có proof chat với nhau rồi thì gửi nhầm tk sao dc

trường hợp này là bán hàng ảo, nhận tiền xong ko gửi hàng => lừa đảo
Làm tới luôn cho nó biết tay. Tiền mồ hôi nước mắt của người ta vất vả có được mà suốt ngày tìm cách scam, cứ thẳng tay dẹp hết thì dần dần scamer cũng phải biết sợ thôi.

cho hỏi stk VCB 0691000301223 Le Tuan Anh đó có phải là của bác ko ? dm ghét nhất cái thể loại lừa ngừoi ta rồi bảo bị hack nich nhỏ vaii vl

Đợi tối nay trúng xiên, @thanhoc1 sẽ trả cho, nếu không thì đợi bao giờ trúng xiên lớn mới có nhé

Bạn đòi lộn người rồi, nick Thanhoc1 là bạn ấy bị hack mà, người scam bạn thớt là người hack nick bạn ấy chứ đâu phải bạn ấy đâu bạn.

Bạn hiểu nhầm người rồi bạn. Mình xác nhận người có tên là chủ tài khoản LE TUAN ANH kia không phải là cậu bạn mình. mình đã GD rất nhiều và mình biết tương đối rõ về cậu @thanhoc10 .

Có lẽ nhờ tới @PhạmThi và chủ topic nên lên công an trình báo để làm rõ vấn đề này. Còn bạn hack tài khoản @thanhoc1 vào trả lời của chủ topic nhé bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week