Chán quá anh em ạ :(, ai vào cho lời khuyên với

Status
Not open for further replies.
nghe ng này ng kia càng hoang mang :D tâm lý bất ổn điều khiển xe cẩn thận nha thớt, ko thì quay về đi bộ cho thân thiện với môi trường như tui nè
Xấu trai + ko có tiền rồi giờ thêm đi bộ nữa chắc chớt :(

sorry bác,toàn lấy xe đi mà ko đời nào nhìn số mấy ==''.xe nhà em cũng có 5 số,còn xe lâu rồi thì 4 số
bác xem lại xe nhà xem, không chừng là tứ 9 mà bác ko biết :D

trời :eek::eek: xe biển 5 số rồi mà còn 8 vs chả 9..cứ đẹp là quất thôi :cool::cool: chả việc j phải xoắn..Ví dụ số xe trùng năm sinh chả hạn, biển số 4 số ngta mới qan trong việc xin số cậu ơi

Tình hình là mình mới tậu được em xe mới, vui vẻ hí hửng mấy hôm nay, vừa chiều nay thì đi lấy biển số, chẳng biết xui sao bấm vào con biển mang số: 17129. Tính ra nút thì là 0, mà mọi người xung quanh bảo là biển về 0 nút thì làm ăn chẳng ra gì và toàn gặp xui xẻo, mình cảm thấy hơi hoang mang, vì xe làm ăn nhiều lúc phải nên quan niệm một tý, không biết anh em forum mình có ai quan niệm như thế không :(
0 nút thì đã sao, giờ ai quan trọng số điểm nữa. Nếu nhìn kỹ thì biển số của cậu ko đến nỗi xấu, nó bắt đầu từ số 1 và kết thúc là số 9 nghĩa là từ đầu đến đuôi mọi chuyện đều suôn sẽ, 3 số cuối là 129 là dãy số tiến, nghĩa là mọi việc đều tiến triển, tài lộc dài dài, ăn nên làm ra nhờ con xe này đấy. hehe
P/s: chém gió thôi mấy thím đừng ném gạch đá tội e nhé

0 nút thì đã sao, giờ ai quan trọng số điểm nữa. Nếu nhìn kỹ thì biển số của cậu ko đến nỗi xấu, nó bắt đầu từ số 1 và kết thúc là số 9 nghĩa là từ đầu đến đuôi mọi chuyện đều suôn sẽ, 3 số cuối là 129 là dãy số tiến, nghĩa là mọi việc đều tiến triển, tài lộc dài dài, ăn nên làm ra nhờ con xe này đấy. hehe
P/s: chém gió thôi mấy thím đừng ném gạch đá tội e nhé
Mai mốt ra đà nẵng anh cho chú 1 triệu coi như đã mua biển số rồi
=> chém thôi nghe kaka, dẫn đi nhậu chắc được hỉ :D

:D vd bác có chiếc moto 1000cc biển cùi với xe cúp 50 biển đẹp, ra đường ngta nhìn cái gì ? nhìn moto nhá, còn biển đẹp cỡ nào chả ai để ý chiếc cùi đâu, ,mà chủ thớt mua chiếc gì thế :p

Người bi quan sẽ nghĩ nó là 0 nút, người lạc quan thì ngược lại, đó là 10 nút. :)
10 nút hình như không nằm trong ngũ hành phải ko c

lúc bấm biển mình ko kịp nhìn số, và mình không quan niệm, đến khi chạy về ngta xì xào rồi mình mới hoang mang :(
Bác đã không quan niệm thì còn hoang mang cái gì nhỉ :|..bây h phú quý sinh lễ nghĩa nên nó mới thế, chứ ngày xưa đâu ra mà chọn biển đẹp hay không.. quan trọng gì bác..nó chẳng ảnh hưởng đếch gì đến hòa bình thế giới cả. :rolleyes::rolleyes:

:D vd bác có chiếc moto 1000cc biển cùi với xe cúp 50 biển đẹp, ra đường ngta nhìn cái gì ? nhìn moto nhá, còn biển đẹp cỡ nào chả ai để ý chiếc cùi đâu, ,mà chủ thớt mua chiếc gì thế :p
Tui mua em này :D

10 nút hình như không nằm trong ngũ hành phải ko c
Hình như cái này đâu liên quan ngũ hành đâu cậu. À mà thấy thế sao k bỏ tí tiền ra mua biển khác luôn. Trước tớ làm biển, tụi nó hỏi mua biển theo năm sinh k, mua thì thêm tí tiền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week