• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

ĐÃ Phát Hiện Ra thằng Scam--- anh em vô nhân dạng dùm xem nó là ai nha

Status
Not open for further replies.
có cơ hội thì mod cũng ra tay chứ đừng nói gì master.

p/s: mình mới tham gia nên ko biết, mmmo4me đã từng có thành viên BQT scam chưa nhỉ?

có cơ hội thì mod cũng ra tay chứ đừng nói gì master.

p/s: mình mới tham gia nên ko biết, mmmo4me đã từng có thành viên BQT scam chưa nhỉ?
Có rồi bạn ợ, mod, cảnh sát, trader đủ cả.

- - - Updated - - -

Dù có scammer thì conduongmua cũng k dại gì scam acc đó mà dùng 1 acc khác nên k đủ = chứng vụ này thì cũng chẳng ảnh hưởng gì.

chỉ trùng ip 1 lần , ko xác định là scam dc

tuy nhiên , từ nay sẽ dc " để ý "

Trùng IP 2 lần lận cậu, và trùng cùng 1 người là Rinny và cùng ở Huế :D. Vụ IP này chắc mình sẽ hỏi admin!

P/s: Mình không nói conduongmua là rinny nhé B-)

Trùng IP 2 lần lận cậu, và trùng cùng 1 người là Rinny và cùng ở Huế :D. Vụ IP này chắc mình sẽ hỏi admin!

những 2 lần lận ah , lại còn là rinny
Mình cũng nghĩ mod nên hỏi admin !

Nhờ các Mod xem giải quết cho ổn thỏa nhé! Tự dưng lại dính vào chuyện ko đâu vào đâu cả! Nếu có cần đối chứng gì thì ib giúp mình phát! vì dạo này ko dùng yh nữa!

Giờ ta nên giải thích cái gì đây nhỉ? Mấy tháng nay ít tham gia forum chỉ toàn lên xem có event gì rồi tham gia. Chuyện trùng IP mình cũng chả biết giải thích thế nào cả. Mà nhà mình dùng wifi chả lẽ có thánh nào hack đc pass wifi nhà mình sao.

Vậy cho hỏi nếu dùng wifi thì bao nhiếu máy tính để bàn , bao nhiêu laptop và máy tính bảng hoặc di dộng smartphone sài trong nhà conduongmua..................

Cái chuyện trùng IP này, lại còn trùng IP đăng ký thì không thể là chuyện trùng hợp được.
Chán chê rồi giờ vào làm câu "Ô, mình làm gì biết gì. Trùng thì cứ trùng chứ, mình đã reg nick khác để scam nên có ban thì ban nick scam chớ nick Mát Tơ này có ảnh hưởng gì đâu, lâu nay mình có login nick yahoo Mát Tơ đâu. Mình toàn login yahoo new để đi scam mà". Haha.
Đã vậy lại còn có người nói là cùng ở Huế. Không cùng bố thì cũng cùng mẹ khác cha. Hihi. :">
Nghĩ là master mà to chắc.

Vậy cho hỏi nếu dùng wifi thì bao nhiếu máy tính để bàn , bao nhiêu laptop và máy tính bảng hoặc di dộng smartphone sài trong nhà conduongmua..................

Chỉ chừng đó thôi! Nói chung là trong nhà chỉ có mình tham gia mmo

hi vọng tìm được cách giải quyết ổn thỏa. tớ thấy có mỗi cậu con nhiệt tình theo dõi giúp đỡ tớ. Chứ mấy mod kia tớ cảm thấy có vể thờ ơ quá. hazzzz

- - - Updated - - -

conduongmua vậy cậu giả thich thế nào khi ngay cả cai nich thiennam cung trùng IP nhà cậu. Mà đó lại là thằng PM đòi lam người tốt muốn giúp mình lấy lại acc bằng cách bảo mình đưa ìno choi nó

hi vọng tìm được cách giải quyết ổn thỏa. tớ thấy có mỗi cậu con nhiệt tình theo dõi giúp đỡ tớ. Chứ mấy mod kia tớ cảm thấy có vể thờ ơ quá. hazzzz

- - - Updated - - -

conduongmua vậy cậu giả thich thế nào khi ngay cả cai nich thiennam cung trùng IP nhà cậu. Mà đó lại là thằng PM đòi lam người tốt muốn giúp mình lấy lại acc bằng cách bảo mình đưa ìno choi nó

Mình đâu phải thánh mà trả lời đc câu hỏi này của cậu! Thôi để cho Shin vào giải quyết vụ này! Mình ko liên quan nên cũng chả phải sợ gì cả!

Mà mình cũng ko thích nói nhiều đâu! Một câu cuối cùng là: BQT luôn đúng! :)

ở 4rum này càng master càng thấy không tin tưởng được toàn đi spam chứ có làm ăn quái gì đâu trùng ip được thì quá giỏi chác bạn nên đi chơi sổ xố đi có khi trúng độc đắc á

Chỉ chừng đó thôi! Nói chung là trong nhà chỉ có mình tham gia mmo

cái này nói không lên được gì ??? một khu phố trùng dãy IP là chuyện đương nhiên mà conduongmua phải tìm nhà của hắn quả là khó ăn đó nha.

dò bằng Ip2location.com đi cậu..............

cái này nói không lên được gì ??? một khu phố trùng dãy IP là chuyện đương nhiên mà conduongmua phải tìm nhà của hắn quả là khó ăn đó nha.

dò bằng Ip2location.com đi cậu..............

Cái này mình post để khoe hàng cho vui thôi chứ thực chất mình có muốn nói gì đâu!
Làm Pool vote hỏi y kiến Bannd master conduongmua đi sẽ công bằng :binhsua113:
banned vì lí do gì vậy cậu? Giả sử một ngày đẹp trời có thằng nào đó scam. mod check ip trùng với ip của cậu vậy là cậu bị banned sao :)

chỉ vì dò bằng ip2location.com mà không làm thì làm được gì ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,808
Latest member
nhacaiuytin214

Most viewed of week

Most viewed of week